• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

BeanShop - sale off t2,t3 hàng tuần: giảm 10% với phụ kiện và 20% vs nhà nệm,quần áo:) free ship nội

Status
Không mở trả lời sau này.

kuytangel

T.Viên Năng Động
xương vibrac bn tiền ạ?

48k/gói bốp nhé, xương có tác dụng bổ sung canxi,làm trắng răng và giảm hôi miệng nhé:)

bop

48k/gói bốp nhé, xương có tác dụng bổ sung canxi,làm trắng răng và giảm hôi miệng nhé:)

xương có mùi vị đậm đà ko? Bốp nhà e ko chịu gặm cái nhạt nhẽo đâu :(

JunBéBỏng

YTC Developer

Buồn cười quá. Bạn cứ gặm thử thì biết nó có đậm đà hay k :157: hỏi thế mà cũng hỏi :157:

kuytangel

T.Viên Năng Động

e ở chỗ đông quan phải k?^^ cứ cho cún ăn thử xem nó thích k:p

kuytangel

T.Viên Năng Động
Buồn cười quá. Bạn cứ gặm thử thì biết nó có đậm đà hay k :157: hỏi thế mà cũng hỏi :157:

^^ nhìn khá hấp dẫn đấy:D

bop

bạn buồn cười thì có! ngửi mùi là biết nó có mùi hơn mấy cái loại xương làm từ gân bò!
mà mình hỏi shop chứ có hỏi bạn đâu nhỉ???

kuytangel

T.Viên Năng Động
royal canin a có lại gì?

canin thì a có 4 loại dành cho mèo: baby cat 34,fit 32,indoor 27,kitten 36 còn thức ăn cho chó thì có thức ăn ANF của Mỹ thành phần đạm cũng tương đương canin mà giá rẻ hơn nh:)

JunBéBỏng

YTC Developer
bạn buồn cười thì có! ngửi mùi là biết nó có mùi hơn mấy cái loại xương làm từ gân bò!
mà mình hỏi shop chứ có hỏi bạn đâu nhỉ???

Ừ thì có mấy ai mua xương mà bỏ ni lông ra ngửi xem nó có mùi hay k có mùi đâu. Thế mới buồn cười :157:

bop

Ừ thì có mấy ai mua xương mà bỏ ni lông ra ngửi xem nó có mùi hay k có mùi đâu. Thế mới buồn cười :157:

có người bán hàng bạn ạ! bạn chưa buôn bán bao giờ đúng ko? hỏi sao! :))

bop

canin thì a có 4 loại dành cho mèo: baby cat 34,fit 32,indoor 27,kitten 36 còn thức ăn cho chó thì có thức ăn ANF của Mỹ thành phần đạm cũng tương đương canin mà giá rẻ hơn nh:)

có loại cho poodle puppy ko? cún nhà e đang ăn quen royal canin mini junior chuyển sang anf ko biết có quen ko? giá cả tn ạ?

kuytangel

T.Viên Năng Động
có loại cho poodle puppy ko? cún nhà e đang ăn quen royal canin mini junior chuyển sang anf ko biết có quen ko? giá cả tn ạ?

uk ANF người ta vẫn dùng phổ biến hơn canin của chó vì chất lượng không hề thua kém mà giá thành lại rẻ hơn,loại cho chó con 62k/kg chó lớn 47k/kg

longxin2000

•°¤*(¯`°(F)( (Angel of animal) )(F)°´¯)*¤°•
anh Trung có pate wishkat không ? Nếu có ship thêm cho em 2 gói nhé mai em đi đón mèo về

Status
Không mở trả lời sau này.