• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

BeanShop - sale off t2,t3 hàng tuần: giảm 10% với phụ kiện và 20% vs nhà nệm,quần áo:) free ship nội

Status
Không mở trả lời sau này.

kuytangel

T.Viên Năng Động
Up cái nào. Tuần sau về HN sẽ ra mua sau. Shop đợt này nhập nhiều hàng hay thế :gut:

cảm ơn junbebong nhé :) shop đã có băng dính lông như jun nói và vòng chống rận của pháp nhé :) cảm ơn jun đã ủng hộ shop:)

JunBéBỏng

YTC Developer
cảm ơn junbebong nhé :) shop đã có băng dính lông như jun nói và vòng chống rận của pháp nhé :) cảm ơn jun đã ủng hộ shop:)

Ờ đúng loại chống rận màu nâu nâu này đấy. cả cái băng dính lông nữa. chứ dùng cái phủi lông trên quần áo kia k ăn thua. :good:

meoxiem264

YTC Developer
cả 2 loại đều tốt jun ạ:) vòng chống rận
Ờ đúng loại chống rận màu nâu nâu này đấy. cả cái băng dính lông nữa. chứ dùng cái phủi lông trên quần áo kia k ăn thua. :good:

cả 2 loại đều tốt jun ạ:)

meoxiem264

YTC Developer
đã về thêm bát uông nước tự động,thuốc xịt đi vệ sinh đúng chỗ,thuốc xịt trị nấm,xương sữa và nh đồ nữa nhé:)

vy_vy

Member
190k bạn ạ :)

hôm nào có tg phải qua mua cái này về bồi dưỡng cho mèo đẻ mới được. Mèo nhà mình ngày thường vẫn ăn nutri gel plus của virbac, k biết cái này có hơn k nhỉ?

kuytangel

T.Viên Năng Động
cho em xin giá canin 32 vs baby cat 34 với anh ơi

fit 32 Bao 400 gr : 75.000 vnđ
Bao 1 kg : 130.000 vnđ ( bao chia)
Bao 2 kg : 310.000 vnđ ( theo bao bi của công ty )
Bao 15 kg : 1.700.000 vnđ

bayby cat
Bao 1 kg : 160k (bao chia)
Bao 4 kg : 630k ( theo bao bì của công ty)

kuytangel

T.Viên Năng Động
hôm nào có tg phải qua mua cái này về bồi dưỡng cho mèo đẻ mới được. Mèo nhà mình ngày thường vẫn ăn nutri gel plus của virbac, k biết cái này có hơn k nhỉ?

của Dr.clauder rất tốt nó gồm có 4 loại mình đưa ra để ban tiện so sánh công dụng vs sp của nutri nhé:
+ Fell Glanz : có tác dụng làm đẹp lông giúp mèo có bộ lông bóng mượt và khỏe mạnh,làm dày lông,phù hợp với da nhạy cảm,tăng cường sức đề kháng thông qua bảo vệ da và lông,bổ sung dinh dưỡng cho mèo
+ Anti Hairball : có tác dụng ngăn chặn,loại bỏ,xả lông vón cục ở ruột mèo, không gây nôn mửa,bổ sung dinh dưỡng cho mèo
+ Digest Plus : hộ trợ hệ tiêu hóa một cách dễ dàng với đường thay thế FOS, tối ưu lượng thức ăn cần tiêu hóa, tăng cường sức khỏe,bổ sung dinh dưỡng ( chế phẩm từ thực vật,dầu và chất béo,sữa và các chế phẩm từ sữa: phô mai 4%,nấm men FOS 3%)
+ Kraft Plus : bổ sung năng lượng,vitamin và khoáng chất cho mèo

doll_m0on

Bên anh có Kitten 36 ko ạ. ? Giá bao nhiêu?
Đây là thức ăn cho mèo mang thai đúng ko a?
Pm lai cho em luôn. Tiện qua lấy phần thưởng nhá hehe :))

meoxiem264

YTC Developer
Bên anh có Kitten 36 ko ạ. ? Giá bao nhiêu?
Đây là thức ăn cho mèo mang thai đúng ko a?
Pm lai cho em luôn. Tiện qua lấy phần thưởng nhá hehe :))

kitten 36 là dành cho mèo con bạn ạ :) mèo mang thai thì bạn nên dùng baby cat 34 nhé :)6
giá kitten 36 :
Bao 400 gr : 75.000 vnđ
Bao 1 kg : 130.000 vnđ
Bao 2 kg : 330.000 vnđ
Bao 10 kg : 1.250.000 vnđ
giá fit 32 :
Bao 400 gr : 75.000 vnđ
Bao 1 kg : 130.000 vnđ
Bao 2 kg : 310.000 vnđ
Bao 15 kg : 1.700.000 vnđ

bikawaill

♥Nguyễn Hải Yến♥
:157: Béo nhà mình càng ngày càng ăn xịn, hết hộp pate chán ăn,h chuyển sang canin :157: :go_mo: mua 400gr về cho ăn thử 1 nắm mà ăn hết sạch :go_mo:

bikawaill

♥Nguyễn Hải Yến♥
:good_job: thích ra cửa hàng a T vì thứ 1 đc ngắm chủ Bean :Onion38: ,thứ 2 chủ shop dễ tính , thứ 3 giá tiền các đồ phù hợp vs sinh viên :good_job: mà anh Trung thử nhập bạc hà mèo,cỏ mèo đi a :157: :le_luoi:

meoxiem264

YTC Developer
ah vậy ạ. Baby cat 34 tận 1kg thì tạm thời em chưa mua đc rồi. Đang làm đồ án nên hết tiền :((. Thank chị.

tất cả shop đều chia ra theo lạng e ạ:)

Status
Không mở trả lời sau này.