• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

BeanShop - sale off t2,t3 hàng tuần: giảm 10% với phụ kiện và 20% vs nhà nệm,quần áo:) free ship nội

Status
Không mở trả lời sau này.

kuytangel

T.Viên Năng Động
Cho m xin giá cái furminator . Với cả e mèo nhà minhf đc 2,5 th thì dùng canin loại nào tốt nhất. M đang cho nó ăn cái kitten 36. Shop có quần áo cho mèo k

lược furminator là 200k/cái,mèo nhà bạn 2th thì dùng babycat bạn ạ:) bên mình có quần áo chó mèo bạn ạ:)

chokyu

T.Viên Năng Động
Mai đc free ship đúng k bạn , thế bạn cho mình đặt 1 cái Lược furminator, 1 bịch catsan, 1 vòng chống rận mèo, 1 gói canin baby cat 4oog nhé. Tổng của m bn tiền

meoxiem264

YTC Developer
Mai đc free ship đúng k bạn , thế bạn cho mình đặt 1 cái Lược furminator, 1 bịch catsan, 1 vòng chống rận mèo, 1 gói canin baby cat 4oog nhé. Tổng của m bn tiền

bạn nt địa chỉ vào sđt cho nhà mình nhé,bạn lấy vòng chống rận của TQ hay của Virbac?

longxin2000

•°¤*(¯`°(F)( (Angel of animal) )(F)°´¯)*¤°•
khi nào đứa cháu em về thì em sẽ lấy những cái này nhé anh, 1 cái vòng cổ yếm nhỏ 25k, 1 ryol baby cat 36 75k với 1 tuýp gel dinh dưỡng 115k cho mèo nhé, trong thời gian này nhờ anh giúp em chữa bệnh hộ em mèo nhé có gì em gửi tiền thuốc cho ạ, ko chữa cũng ko sao đâu ạ, chúc anh chị luôn đông khách nhé :D

meoxiem264

YTC Developer
khi nào đứa cháu em về thì em sẽ lấy những cái này nhé anh, 1 cái vòng cổ yếm nhỏ 25k, 1 ryol baby cat 36 75k với 1 tuýp gel dinh dưỡng 115k cho mèo nhé, trong thời gian này nhờ anh giúp em chữa bệnh hộ em mèo nhé có gì em gửi tiền thuốc cho ạ, ko chữa cũng ko sao đâu ạ, chúc anh chị luôn đông khách nhé :D

vòng cổ yếm còn 20k thôi e,gel dinh dưỡng gì 115k e nhỉ:) mèo chị mang ra cửa hàng rồi chị tắm cho:)

longxin2000

vòng cổ yếm còn 20k thôi e,gel dinh dưỡng gì 115k e nhỉ :) mèo chị mang ra cửa hàng rồi chị tắm cho:)

cái gel dinh dưỡng cho mèo ý chị, không còn ạ? nhưng thế nào cũng thanks chị tại cháu em nó lên sợ nó lây nấm mất :D

kuytangel

T.Viên Năng Động
cái gel dinh dưỡng cho mèo ý chị, không còn ạ? nhưng thế nào cũng thanks chị tại cháu em nó lên sợ nó lây nấm mất :D

thanks e,uppp cho ngày mới:)

longxin2000

cháu em thứ 7 tuần này nó mới về cơ anh Trung ơi, khi nào về em pm anh luôn nhớ!!!

longxin2000

chị ơi chị có thuốc xịt cho chó đi vệ sinh đúng chỗ ko ạ? Có thì bn tiền ạ?

kuytangel

T.Viên Năng Động
chị ơi chị có thuốc xịt cho chó đi vệ sinh đúng chỗ ko ạ? Có thì bn tiền ạ?

có e ạ,72k loại xịn e nhé

Status
Không mở trả lời sau này.