• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

Bán Bé thỏ Woody Toy(cái)

P.E.T

YTC Developer
Tình hình là được bạn tặng cho Bé thỏ nhưng vào dịp sinh nhật của mình nuôi đến giờ,không nỡ bán
bé tí nào,tại hoàn cảnh ép buộc nên mình phải nỡ xa bé :lac_dau: .Tại nhà mình sắp dọn đến nơi mới,nơi đó
không cho nuôi động vật :Onion34: ,nên mình cần bán gấp Bé thỏ Woody Toy(cái)

Bé tên : Pooh . Bé được 5 tháng rưỡi gần 6 tháng.màu trắng vàng.không bệnh tật nha.các bạn có thể

kiểm tra thoải mái. Giá của Bé là 1tr100k( 1 triệu100nghìn) :hi: có thể (fix) cho bạn nào thật sự yêu
thương Bé,yêu thích thỏ nhé, và mình sẽ ghé thăm Bé nếu các bạn đồng ý. :khoc_nhung_ko_chiu_thua:
Sau đây hình của Bé:

Thông tin liên lạc của mình là : 154/100 Âu Dương Lân F3.Q8
---> số điện thoại của mình. 01669140019

up cho bạn . bé này 800k đc mình lấy ( mình mua về chưng shop bán lại ) thông tin liên lạc dưới chữ ký !

P.E.T

YTC Developer
alopetshop said:
up cho bạn . bé này 800k đc mình lấy ( mình mua về chưng shop bán lại ) thông tin liên lạc dưới chữ ký !
hihi cảm ơn alopet. mình biết bạn cũng chuyên thỏ vs Gp,cũng hâm mộ bạn lắm :Onion38: . tại ko nỡ bán em nó :lau_mo_hoi: .1tr thi mình bán được.Hiểu cho mình bạn nhé.Mong alopetshop buôn bán đắt ,và shop luôn thịnh vượng nha. :gongxi-1:

up cho bạn tìm đc chủ tốt . tại con thỏ này mình đã xem qua rồi . thỏ thuần , lông đẹp , cái . ko bị nấm da hay rụng lông . ok rồi . mong bé tìm đc chủ tốt