• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

HCM bầy chó lạp xưởng siêu lùn, cực đẹp giá SV

cuong_pets

yêu cún mãnh liệt !!!
giá cả tuy cao hơn 100k--200k 1 vài chỗ khác nhưng khi các bạn xem thì sẽ biết ngay.
chó lạp xưởng hay còn gọi là Teckel ,hay daschund.
hiện nay nhà mình đang có bầy chó Lạp xưởng rất đẹp.
lông đen vàng bóng mượt. nhìn là thích.
2 tháng tuổi, răng đã mọc nên ăn cơm vô tư.
quậy lắm nha.
chó đã tiêm phòng và tẩy giun luôn.
giá 2.200.000 vnđ/bé
mình bán tại nhà nhé.
bao thuần chủng vĩnh viễn nhé.
sức khỏe mình cho đi khám bác sĩ trước khi mua.
bố nó là nhóc Bobi nhà mình.ai đã sở hữu con nó cũng biết rồi.
chân lùn,bự và nhiều ngấn.
liên lạc:
0902.631.769 MINH
(ko nhận tin nhắn đâu,thông cảm nhé mọi người)
xem tại nhà :
45/6 cao lỗ f4 q8 HCM.

Last edited:

kalenz

Member
Nhà mình vừa có e bé pug bị cảre, bé mất cách đây 5 ngày, ko biết mình rước bé này về có sao ko, hay phải đợi 6 tháng như lời bác sĩ dặn???

cuong_pets

yêu cún mãnh liệt !!!
Nhà mình vừa có e bé pug bị cảre, bé mất cách đây 5 ngày, ko biết mình rước bé này về có sao ko, hay phải đợi 6 tháng như lời bác sĩ dặn???
ko cần phải đợi lâu như vậy đâu bạn. bạn mua thuốc diệt khuẩn trong thú y xịt những nơi bé ở là dc rồi. vật dụng của bé thì bỏ hết đi,nếu đồ giá trị cao thì đem phơi nắng vài ngày. nắng mạnh là ok. vi rút care ko sống nổi dưới tia UV mặt trời đâu.

kalenz

Member
ko cần phải đợi lâu như vậy đâu bạn. bạn mua thuốc diệt khuẩn trong thú y xịt những nơi bé ở là dc rồi. vật dụng của bé thì bỏ hết đi,nếu đồ giá trị cao thì đem phơi nắng vài ngày. nắng mạnh là ok. vi rút care ko sống nổi dưới tia UV mặt trời đâu.
vật dụng thì có chăn ra gối nệm quần áo, nói chung mua cũng gần 2 tr mình đem ngâm vài thuốc diệt khuẩn đó rồi đem phơi nằng đc hok bạn?

cuong_pets

yêu cún mãnh liệt !!!
vật dụng thì có chăn ra gối nệm quần áo, nói chung mua cũng gần 2 tr mình đem ngâm vài thuốc diệt khuẩn đó rồi đem phơi nằng đc hok bạn?
dc bạn. chịu khó phơi vài ngày. mấy bua nay nắng mạnh nên phơi là ok nhất. bạn giặt bằng bột giặt, rồi đem đun nước sôi 15p. phơi nắng.

kalenz

Member
dc bạn. chịu khó phơi vài ngày. mấy bua nay nắng mạnh nên phơi là ok nhất. bạn giặt bằng bột giặt, rồi đem đun nước sôi 15p. phơi nắng.
hình như ngoài lạp xưởng thấy bạn còn chihuahua vs pug nữa đúng hok, có sẵn hok bạn hay là tuỳ thời điểm, tại cũng chưa xác định nuôi e nào thik 3 e đó.