• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

bạn nào đặt gạch cho mấy e này ^^! [HCM]

Status
Không mở trả lời sau này.

kevin910

YTC Developer
đây là chó bố nè tại sáng nó chạy ghê quá nên hơi mờ. chó bố trong hình nhìn to chứ bên ngoài có chút xíu ah, chân ngắn tũn :(

boxu0208

YTC Developer
200k bạn nhé

Chubby

By Bụ Bẫm :x
Bạn ơi, nhà bạn còn e cún nào ko vậy :p mình cũng muốn đặt gạch 1 bé ^^ bạn để lại với giá 250k hay sao :) mình có thể liên lạc để tới nhà bế bé về ko :p

kevin910

YTC Developer
Bạn ơi, nhà bạn còn e cún nào ko vậy :p mình cũng muốn đặt gạch 1 bé ^^ bạn để lại với giá 250k hay sao :) mình có thể liên lạc để tới nhà bế bé về ko :p

uh 250k mấy người đặt gạch cũng nhiều lắm, mà nói chung bạn nào đến trc thì bạn đó lấy :p mình mới có 1 e đốm đc đặt gạch chắc chắn thôi, vẫn còn lại 2 e đốm và 2 e đen :) bạn thích e nào. bạn ở quận mấy mình ở Gò vấp nhé sđt: 01998793577 gặp Ty nhé ( e gái mình) nhưng bạn phải đợi tầm nửa tháng nữa đi tại mấy e chưa mở mắt vs cả còn bé quá :D

boxu0208

YTC Developer
mình ở bình dương lận..bạn bán mình 200k nhé..mình thích chó con lắm

kevin910

YTC Developer
mình ở bình dương lận..bạn bán mình 200k nhé..mình thích chó con lắm

250k đê vừa đủ 1 tháng tiền học vẽ ấy mà :p nhá nhá ;;) khuyến mãi thêm sợi dây đeo hì

Chubby

By Bụ Bẫm :x
Thanks bạn nhiều nha :) vậy nửa tháng nửa mới được nhận nuôi các bé ^^ cho mình đặt gạch bé đực hoặc bé màu đen được hum :p mình sẽ liên lạc với e của bạn trong thời gian sớm nhất :p bạn nhớ update tình hình các bé thường xuyên nha :)

zunbi

chó này là dạng chó ta bth mà bạn:D bán cùng lắm là 200 thôi vì nếu 250 thì ng ta bỏ thêm tiền để đi mua chó Nhật hay gì r. bạn fix đi thì mình qua đặt

kevin910

YTC Developer
chó này là dạng chó ta bth mà bạn:D bán cùng lắm là 200 thôi vì nếu 250 thì ng ta bỏ thêm tiền để đi mua chó Nhật hay gì r. bạn fix đi thì mình qua đặt

đùa đúng là chả nhẽ chó ta bth lại zống như chó cỏ chó rác rẻ rúm rác rưởi k có giá trị ah.thế thì bạn đi mà mua chó Nhật có 50k mà cũng thêm bớt sao 50 nó nhiều lắm ư. nói tóm lại ấy bạn nào thích thì mua k thích thì thôi ok 250k đấy thế nhé

kevin910

YTC Developer
nếu đối vs ng yêu chó và thấy thích mấy e của mình thật ấy thì mua 50k chả là j kì kèo thêm bớt mà làm j để 1 phần làm ng khác thấy mình thuộc dạng bủn xỉn ki bo. vâng chó ta bt nhưng nó cũng là 1 con chó trung thành trong nhà tốt k thua gì chó tây chó tàu cũng k phải thuộc dạng chó ngu xi chỉ biết làm cảnh nên nó cũng có cái giá trị của nó chứ

đùa đúng là chả nhẽ chó ta bth lại zống như chó cỏ chó rác rẻ rúm rác rưởi k có giá trị ah.thế thì bạn đi mà mua chó Nhật có 50k mà cũng thêm bớt sao 50 nó nhiều lắm ư. nói tóm lại ấy bạn nào thích thì mua k thích thì thôi ok 250k đấy thế nhé

Người ta trả giá,bạn bán đc thì bán,k thì nói k..mình thấy bạn nói chuyện có vẻ k tôn trọng người khác lắm và cố tình làm quan trọng hóa vấn đề lên.có 50k mà cũng để bạn nc thế à.nếu bạn cũng là ng yêu chó,thì fix 50k cho ngta mang về chăm sóc tốt cho bé cũng có gì đâu.có 50k mà k fix thì có phải bạn cũng là kẻ ki bo???mà đã k fix thì đừng nói chiện nặng nhẹ thế nhé.

nếu đối vs ng yêu chó và thấy thích mấy e của mình thật ấy thì mua 50k chả là j kì kèo thêm bớt mà làm j để 1 phần làm ng khác thấy mình thuộc dạng bủn xỉn ki bo. vâng chó ta bt nhưng nó cũng là 1 con chó trung thành trong nhà tốt k thua gì chó tây chó tàu cũng k phải thuộc dạng chó ngu xi chỉ biết làm cảnh nên nó cũng có cái giá trị của nó chứ

ơ...bạn nói câu đó có nghĩa là gì?vậy mấy con chó để làm cảnh thì toàn là ngu si hết sao ta????????nói vậy xúc phạm mấy bé cún mà mọi người trên dd này đang nuôi đó.ngta còn có thể cưu mang 1 bé cún bệnh tật,hư mắt,thương tật tay chân kìa bạn,chứ k phải cứ chó khôn và đẹp thì mới nuôi đâu.bạn đừng quá đề cao cún nhà mình như vậy.đám cún ấy có 1 ng chủ như bạn thì thật đáng bùn.mình thấy bạn đang kinh doanh các bé chứ chẳng có gì yêu thương cả,và nếu là mình thì mình không bao giờ mua cún của bạn vì nhìn ng chủ nó k có thiện chí và ăn nói xấc xược như thế thì càng ghét thêm.

Status
Không mở trả lời sau này.