• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

Bình nước hamster bị nhỏ giọt,giúp mình!

Bé Xún

T.Viên Năng Động
Tuniez said:
Nguyên một đêm nhỏ giọt hết nước trong bình luôn,ướt cả 1 góc chuồng,làm sao đây mọi người...!!!
Bạn tahy lót chuồng đi nhé. Vs mua cái bình nc khác đi, nhìu cái bình nc hay bị nhỏ giọt thế lắm, bực mình

Kem_Ốc_Quế

S.U.E
Staff member
Super Moderator
Tuniez said:
Nguyên một đêm nhỏ giọt hết nước trong bình luôn,ướt cả 1 góc chuồng,làm sao đây mọi người...!!!
Bạn thay lót chuồng trc, sau đó đổ nước đầy kín bình nhé. Đổ xong đem ra nắng dốc xuống, nếu sau 1 ngày ko chảy ra thì là bình ko sao, rửa lại phơi khô là dùng đc luôn. Vẫn chảy thì chịu, mua bình mới mà thay thui =)))

Tuniez

Cảm ơn các bạn,mình đã đổ đầy bình rồi và ko còn chảy nữa nhưng nhỡ hams uống vơi đi thì có bị chảy típ hk :Onion13:

Kem_Ốc_Quế

S.U.E
Staff member
Super Moderator
Tuniez said:
Cảm ơn các bạn,mình đã đổ đầy bình rồi và ko còn chảy nữa nhưng nhỡ hams uống vơi đi thì có bị chảy típ hk :Onion13:
Ko sao đâu bạn à. Thế là bình của bạn bt, chỉ cần tránh đụng vô cho nó chảy tràn thôi. Chắc bé bạn chạy lên chạy xuống đụng nhiều vào nên thế ^^