• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

[bình dương]fix giá pé chihuahua 1t8 nhá

puma_91bd

YTC Developer
kần pán 1 e chihuahua....e đc 52 ngày tuổi ...khi đủ 60ngày mỳk sẽ chích ngừa và giao e nó......p nào thík thì LH vs mỳk nka 0973767977 phương (91).....
thôq tin nè : pé là boy nka nặq khõaq 300gr(mỳk nhắm chừq hui nên có thể ít kí hơn xíu)
màu lôq : da bò
đầu gồ mắt lòi nhaz....
sk tốt rất lah lợi nhaz....níu p nào lại xem mà k phải như mỳk nói thì mỳk xin gởi mí pạn $ xe vs cf.
giá ra đi là 1t8 đã fix ùi hem fix nữa au ....giá z là wa' pèo nhèo cko 1 pé trai có sk tốt òy ( pé nhà mỳk đẻ có thể lại xem mẹ + e gái pé lun nè)......níu k đc mỳk giữ nuôi lun đừq ai nt trả giá nữa nkaz
BH 1 tháq.....níu pé díh pravo hoặc carre mỳk hoàn $ lại 100%
https://www.facebook.com/trieu.hoang.3720?ref=tn_tnmn

puma_91bd

YTC Developer
bu.hurt said:
tặng em với giá ưu đãi 800k đc k chị ^^ em rất thíc bé :gongxi-1: up cho chị
trùi...chihuahua mà 800k s đc e....fix hui e àh...chứ hem pán giá đó đc au...thôq kảm nka...nếu mún c ib giá fix cko e

bu.hurt

Member
puma_91bd said:
trùi...chihuahua mà 800k s đc e....fix hui e àh...chứ hem pán giá đó đc au...thôq kảm nka...nếu mún c ib giá fix cko e
^^em k đủ tiền mua !! nếu đc em cho chị địa chĩ có thể qa thăm bé

puma_91bd

YTC Developer
kiệt Bình Dương said:
ở phú giáo người ta bán có 1tr8 kia chủ thớt sr nha có j nói thế thôi :(
mắk rẻ là ở chất lượq pé nó nka p...ra LHP chỉ 1tr đổ lại là có 1 pé ùi nhưq v.đề là sk ntn nkaz...pé là do sammy nhà mềh đẻ, đợt nì chỉ có 1 trai 1 gái mỳk giữ pé gái lại nuôi nên pán pé trai...pé mỳk gần 2th tai dựq hít r chỉ 300gr hui....p kũq ở bd có j` lại xem pé sẽ pík giá như z là hợp lí hey k nhaz...tks p

puma_91bd said:
mắk rẻ là ở chất lượq pé nó nka p...ra LHP chỉ 1tr đổ lại là có 1 pé ùi nhưq v.đề là sk ntn nkaz...pé là do sammy nhà mềh đẻ, đợt nì chỉ có 1 trai 1 gái mỳk giữ pé gái lại nuôi nên pán pé trai...pé mỳk gần 2th tai dựq hít r chỉ 300gr hui....p kũq ở bd có j` lại xem pé sẽ pík giá như z là hợp lí hey k nhaz...tks p
ừa nhà mình nhiều quá rồi =]] đẻ 2 con nuôi chắc nhìn thích lắm =]] up cho chủ thớt nè xinh mau tìm đc chủ nhé :D