• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

Bình Định-cần tìm chùng cho con golden nhà e

dog and cat

như tiêu đề đã nói, e đang cần phối giống cho con golden nhà em nhưng vì hiện tại ở bình định thì rất ít người nuôi giống chó này nên không biết phải phối ở đâu. Vậy nên đang cần người chỉ giúp, nếu không có thì ở nơi khác vẫn được ạ. ai có thì cho em số điên thoại lại để e gọi lại nói chuyện cho dễ nha. em xin cảm ơn!!!!!!!!!!!!1

chi yeu cho

Ta yêu chó
dog and cat said:
như tiêu đề đã nói, e đang cần phối giống cho con golden nhà em nhưng vì hiện tại ở bình định thì rất ít người nuôi giống chó này nên không biết phải phối ở đâu. Vậy nên đang cần người chỉ giúp, nếu không có thì ở nơi khác vẫn được ạ. ai có thì cho em số điên thoại lại để e gọi lại nói chuyện cho dễ nha. em xin cảm ơn!!!!!!!!!!!!1
mình ko giúp đc bạn nhưng..............................khi nèo em nó đẻ bán cho mình 1 or 2 bé đc ko?

dog and cat

chi yeu cho said:
mình ko giúp đc bạn nhưng..............................khi nèo em nó đẻ bán cho mình 1 or 2 bé đc ko?
hi, mình thì sao. nếu bạn có niềm đam mê thì mình sẽ cho bạn luôn chỉ lấy tiền vía 1 ít thôi

chi yeu cho

Ta yêu chó
dog and cat said:
hi, mình thì sao. nếu bạn có niềm đam mê thì mình sẽ cho bạn luôn chỉ lấy tiền vía 1 ít thôi
chưa thấy ai tốt bụng như bạn :m178: :m178: :m178: :m178: :m178: :m178: :m178: ,bạn biết mình mừng cỡ nèo khi nghe câu nì ko? :m073: :m073: :m073: :m073: :m073: :m073: :m073: :m073: :m073: :m073: :m073: :m073: :m073: :m073: :m073: :m154: :m154: :m154: :m154: :m154: :m154: :m154: