• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

Bé Misa cute

Janes Soleil

YTC Developer
Con là Misa, con được 2 tháng tuổi, xin chào các bác, các cô chú anh chị, híhí..
Con rất ham chơi và ham ăn, đặc biệt là ham ngủ. Sở trường của con là lừa tình bằng vẻ ngoài cute, đặc điểm của con là láo toét với Mẹ con :dead:

Và đây là hình ảnh của con, híhí...

Pate

General Administrator
Staff member
Administrator
Mũi Misa có cái Mole nhìn mắc cười quá ah :03: :03: :03:

Janes Soleil

YTC Developer
Sáng nay con gái nằm ngủ rất phè phỡn, tranh thủ lấy tăm bông vệ sinh tai cho con, ai dè nó dậy ngay rồi kêu gào ngoao ngoao loạn xị :die_die: :die_die: Trong khi có ai làm j nó đâu chỉ vệ sinh cho sạch sẽ chứ!

Mất toi cả buổi sáng với 2 cái tai của nó, may là đã nấu sẵn đồ ăn bỏ tủ lạnh cho cả tuần, xog xuôi phải cho ăn luôn rồi phải nịnh nó nữa ko thì nó dỗi.. Gruuu,,,, :thang_nao:

mama

T.Viên Năng Động
Cái dáng nằm điệu chưa kìa! :phew: :phew: :phew:

Janes Soleil

YTC Developer
Quả cat-tag mới tặng con gái yêu, nó có vẻ thích nhưng ko biết đeo có bị nặng cổ ko nữa :hmmm:

Ko biết đêm nay Misa làm sao mà cứ leo xuốg sàn nhà nằm, bế lên giườg lại leo xuốg, trời thì mưa to chứ có nóng đâu!!

Janes Soleil

YTC Developer
Mẹ của bé misa mua cái vòng cổ ở đâu vậy, nhìn yêu thế!

Cái vòng cổ đặt của shop Rainbow trên FB 35k hay 40k j ý, bé trên ava trôg dễ cưng thế kia làm 1 cái cho bé đeo đc đó, thích thì để mẹ Misa pm link cho nhé! :03:

Janes Soleil

YTC Developer
Update hình mới nhất của con gái yêu, dạo này lớn rồi biết vào bếp phụ Mẹ... đi qua đi lại và vờn chân Mẹ :le_luoi:
À nhân tiện nhà nào đang nuôi mèo tầm 2,5 tháng như Misa thì cho mình hỏi cái, bé trước đây vẫn ăn thực đơn dinh dưỡng mình làm theo công thức 1 bạn trên này (tim + cổ gà xay + 1 trứng + rau + thịt băm) rất ngoan, nhưng từ hôm cho ăn phô mai đến giờ bé lười ăn hẳn, cữ sữa cũng ngả ngớn uống ko hết như mọi khi, chỉ chăm chăm đòi ăn phô mai. Cho phô mai bao nhiêu cũng hết! Vậy mình có nên cho bé ăn nhiều phô mai ko? Có sao ko nhỉ? :hmmm:

Janes Soleil

YTC Developer
Tình hình là chiều nay vừa đi đón thêm bé Milo của 1 anh đăng trên này luôn, hehe. Bé cực ngoan, mặt dài rất thông minh, tắm ngoan hơn Misa, tắm xong chịu nằm im sấy lông và bôi phấn rôm, híhí. Nhỏ muối sinh lý cũg ngoan hơn Misa nốt! Ngoáy tai cũng ngoan.. Thôi rồi Misa đã chính thức ra rìa thành phần tử hư trong nhà :le_luoi: :le_luoi:

Hình Milo và Misa... 2 đứa khè nhau ra mặt!

.

.

.

.

Milo solo...!!

.

.

.

.

.

.

.

monok204

T.Viên Năng Động
Sở trường của con là lừa tình bằng vẻ ngoài cute, đặc điểm của con là láo toét với Mẹ con :dead:.............. cái câu này đc. ủng hộ misa nè. tiếp tục phát huy nha con. he he he

bonbon96

Mọi ng àh, 2 đứa choảng nhau ghê quá, làm sao đây? :khoc_nhung_ko_chiu_thua:

chị ơi chị thử lấy cuộn len hay vật gì đấy tròn tròn cho 2 be chơi cùng nhau là 2 bé thân sẽ thân nhau ! :gud_job: đây la kinh nghiệm em học tập 1 chị trên diễn đàn

Janes Soleil

YTC Developer
Hehe, thanks em ở trên nha, đã thử và khá tác dụng, nhưng cứ đến giờ ngủ là 2 đứa oánh nhau giành chỗ trên giường, đặc biệt Misa rất hư, toàn đuổi Milo ra chỗ khác ko cho Mẹ ôm Milo :04:

Thêm vài pic hôm nay printscreen từ WC :
Mẹ và Misa lừa tình :le_luoi: