• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

HN Bé alas cái xám trắng cần tìm chủ mới

ghjkla

Member
Hiện tại mình đang có 1 e alas xám trắng cái tầm 4 tháng tuổi, vì ở trọ phòng chật nên mình muốn e ấy tìm chủ mới, mình mua ở mật pet family với giá là 14tr. Nay muôn nhượng lại với giá 10tr ( có fix). Đã tiêm phòng đủ 3 mũi, có sổ và tẩy giun đủ. Ăn uống tốt, khỏe mạnh. Đã dậy đc các lệnh cơ bản như nằm, ngồi, và bắt tay.
Số đt của minh: 0968.639.296

Clip e ấy lúc nhỏ

Last edited:

trongdai22

YTC Developer
CHÓ TỪNG CARE HAY PRAVO LỚN SẼ PHÁT TRIỄN KO TỐT . BẠN RẤT THẬT THÀ KHI MUA BÁN . UP PHỤ BẠN EM NÓ RẤT ĐẸP

ghjkla

Member
CHÓ TỪNG CARE HAY PRAVO LỚN SẼ PHÁT TRIỄN KO TỐT . BẠN RẤT THẬT THÀ KHI MUA BÁN . UP PHỤ BẠN EM NÓ RẤT ĐẸP
cám ơn bạn, mình khi đi chữa, thấy bác sĩ bảo chó mà bị pravo mà khỏi thì sau rất hiếm bị,vì sức đề kháng cao, chứ ko nói j về phát triển

ghjkla

Member
mà mình đã gọi điện hỏi bác sĩ thú y, họ bảo là phát triển bt, pravo mà chữa khỏi về sau sẽ ko bao h bị nữa, đề kháng cao.

small_dragon

Administrator
Staff member
Administrator
Đã sửa tiêu đề giúp bạn. Tuy nhiên, ghi là xám người mua vẫn hiểu là xám trắng, vì Alas có 3 màu phổ biến là xám trăngs, đen trắng, nâu (đỏ) trắng, chứ chẳng có con nào từ đầu đến chân toàn 1 màu xám cả ;))
em nó rất xinh
Up phụ bạn