• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

HN Bé đã có chủ mới - close topic

lelinh27021988

T.Viên Năng Động
Chó bắc kinh cái thuần chủng sinh ngày 20 tháng 11 năm 2014 ( 3 triệu). Chó bắc kinh thuần chủng là nhìn nghiêng không thấy mũi - mũi tụt vào trong các bạn nhé - nhiều người chó nhật rất rẻ chỉ hơn 1 triệu 1 con nhưng không trung thực đăng là chó bắc kinh thuần chủng bán 2 triệu 500k 1 con mà rất nhiều bạn không biết đã mua.
Ngoan nghịch ăn tham tìm chủ mới

phone: 016 8282 3668
Địa chỉ: phòng 108 dãy nhà D2 khu tập thể Nguyễn Công Trứ

Ngày 20 tháng 11 năm 2014

còn 1 bé cái tìm chủ mới

Last edited:

lelinh27021988

T.Viên Năng Động
Chúc tất cả mọi người bước vào năm mới vui vẻ đầm ấm hạnh phúc bên người thân yêu

Last edited:

lelinh27021988

T.Viên Năng Động

Tất cả các bé là bắc kinh thuần chủng nên mũi tịt hết vào trong trán rô ra các bạn nhé

Last edited:

lelinh27021988

T.Viên Năng Động
định giữ một bé cái lại nuôi cùng mẹ nhưng có việc bận đột xuất nên đành tìm chủ mới cho bé, mong tìm được người yêu thương bé

ty_trungtinh

YTC Developer
DỄ THUONG QUÁ, BẠN CÓ CÁCH NÀO CHUYỂN VÀO TPHCM ĐƯỢC K?
NẾU ĐƯỢC MÌNH BẮT MỘT BÉ GÁI

lelinh27021988

T.Viên Năng Động
lứa sau vào mùa hè bạn nhé, chứ ngoài bắc lạnh lắm chuyển lên tàu chó con lạnh không chịu được sợ ốm mất.

ty_trungtinh

YTC Developer
zậy cũng đươc,khi nào có gióng như mấy bé này nhe ban để mình bé gái lam gióng dễ thuong quá
khi thuận lợi liên hẹ giúp mình sô đt 0938885537( tính) nhà mình thích dòng bac kinh giống như cún của bạn