• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

bán rottweiler đẹp zai 13 tháng và greatdane cái 8 tháng

Status
Không mở trả lời sau này.

vojcoj_1991

Như tiêu đề mình cần bán chú rot 13 tháng nặng 50kg, đầu mặt đẹp hết ý, bác nào có nhu cầu mua về làm giống thì tốt, các bác cứ dẫn thêm người nào có kinh nghiệm về vấn đề sinh sản đến kiểm tra súng ống em nó cũng được, nhà em có nhiều chó quá nên ảnh hưởng tới vấn đề vệ sinh xung quanh hàng xóm vs vấn đề âm thanh nên cần thanh lý bớt đi. mọi người quan tâm có thể đến tận nhà

mình xem chó. Mình ở Phúc Xá, Long Biên, Sdt 01697542649, mình tên Thương, sinh năm 1991
Đến cổng chợ Long Biên thì gọi mình ra đón vào xem chó ạ.
Giá cho nó ra đi là 18tr, có fix cho bác nào nhiệt tình và am hiểu về dòng chó rottweiler!
Các bác nên đến tận nhà xem cho thực tế nhé, vì nhà mình không biết chụp ảnh nên nhìn nó không thấy khủng khiếp như ở ngoài, đầu to như nồi cơm điện, mặt gẫy gập, xương hàm to, thần kinh thép, con này nhà em tương đối lì lợm, nên cũng cần tìm bác nào có kinh nghiệm về dậy chó nữa để không bị nó lấn át ngược lại!

và đây là 1 vài hình tạm thời của em nó.

vojcoj_1991

ktrinh19921984 said:
con của tôi còn đẹp hơn con của ông mua ko tôi bán cho có 8 triệu thôi . thuẩn trủng qua trường huấn luyện đàng hoàng .
bạn gửi hình cho mình chiêm ngưỡng được không?

vojcoj_1991

ktrinh19921984 said:
con của tôi còn đẹp hơn con của ông mua ko tôi bán cho có 8 triệu thôi . thuẩn trủng qua trường huấn luyện đàng hoàng .
tiền nào của đấy , mình thì cũng chỉ chơi chó ở ngoài vì đam mê vì đẹp thôi, chứ không có mấy cái mác hão chó giấy tờ, chó trại, nếu chó nhà bạn đẹp thì bạn cùng up ảnh lên cho cho mọi người bình luận nhé, chứ bán chó không được sang đâm thọt mọi người làm gì !

s2xgucci9xx

tếu gì đâu, tại người ta ko mua thì thôi , chủ tp đang rao 18tr ông ý vào kêu chó đẹp hơn bán 8tr khác gì dìm hàng, nếu có hàng 8tr mà đẹp hơn thì show lên tôi xúc luôn

Status
Không mở trả lời sau này.