• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

Bán pet độc và hàng độc đây < HÌNH FULL >

xkiet

T.Viên Năng Động
lovelybobble9xx said:
^^ xin cho mình hỏi size nhà trứng của bạn được tất cả bao nhiêu em nhím lớn nằm vừa vậy bạn ? ^^ 2 cái Nhà trứng của mình 1 cái mới tinh được ông anh nuôi hams cho vì thừa hàng khi nhập về, 1 cái đã qua sử dụng chỉ là hàng mua lại nên giá có 80k nhưng không xước xác, nứt nẻ, gần như mua về pet nhà mình không dùng ^^ cả đeeuf có kích cỡ 2 em nhím nhớn nằm vừa đó bạn ^^
nếu cái hộp của bạn ngang là 19.5 cm thì mình cam đoan là nhà ngủ trứng của mình giống hệt của bạn k khác 1 chút nào nhé. vì mình cũng có 1 cái hộp tương tự

lovelybobble9xx

Thành Viên Uy Tín
xkiet said:
nếu cái hộp của bạn ngang là 19.5 cm thì mình cam đoan là nhà ngủ trứng của mình giống hệt của bạn k khác 1 chút nào nhé. vì mình cũng có 1 cái hộp tương tự
^^ ok bạn ^^ mình sẽ đo lại kích thước riêng của 2 cái nhà ngủ trứng nhé ^^

lovelybobble9xx

Thành Viên Uy Tín
lovelybobble9xx said:
^^ ok bạn ^^ mình sẽ đo lại kích thước riêng của 2 cái nhà ngủ trứng nhé ^^
Cụ thể hơn mình mới chỉ biết nhà ngủ trứng hộp NHỎ hơn nhà ngủ trứng trong bể ^^

lovelybobble9xx

Thành Viên Uy Tín
top of the world........... đã fix giá nhé

lovelybobble9xx

Thành Viên Uy Tín
minhmoi92 said:
KHÔNG BÍT RẮN NƯỚC ĂN GÌ NHỈ??
rắn nước ăn cá mồi, ếch nhái,.. bạn à nói chung toàn ăn hải sản k ăn dế, châu chấu, sâu bao h^^ em nó cực kì hiền, mới lột da và trở nên to hơn , đẹp hơn cùng 3 màu vàng - đen - đỏ và màu trắng dưới bụng ( độc nhất HN luôn đó ) rất đẹp và màu cực sáng

lovelybobble9xx

Thành Viên Uy Tín
thanhsonhht said:
pụ e 1 tay nè......................
uầy anh trai tốt bụng nhận ra em kìa ................ ^^ tks anh nhìu

lovelybobble9xx

Thành Viên Uy Tín
thanhsonhht said:
úp tiếp..............................................nào
tks anh trai tút bụng ^^

lovelybobble9xx

Thành Viên Uy Tín
Lên đi nào .............................. vẫn chưa có gì mới :(( :(( không ai ủng hộ giúp mình à :((

lovelybobble9xx

Thành Viên Uy Tín
bay cao bay xa ............................. lên cao nào ^^ buổi trưa oi quá à >.< ủng hộ giúp mình nhé ^^ nhà chật quá rùi @@

lovelybobble9xx

Thành Viên Uy Tín
top of the world ..................... chưa có ai qua lấy nên mọi thứ vẫn y nguyên nhé ^^

lovelybobble9xx

Thành Viên Uy Tín
top of the world nè ..................

lovelybobble9xx

Thành Viên Uy Tín
top of the world ................ cuối tuần này em có thể đón iguana về rồi :)) vui tóa

lovelybobble9xx

Thành Viên Uy Tín
Chả có mem nào quan tâm >.< chán thế ..........

lovelybobble9xx

Thành Viên Uy Tín
yeahhhhhhhhhhhhhhhhhhhhh buổi tối mát mẻ

lovelybobble9xx

Thành Viên Uy Tín
i love you ...........................................................

lovelybobble9xx

Thành Viên Uy Tín
cuongdeaca said:
Con gái cầm con rắn :))) bạn mình nhìn thấy con sâu cũng són ra zip r :))
công nhận lúc đầu nhìn rắn sợ thật nhưng nuôi > thuần > chơi nhiều với em nó =>> rắn cũng như thành ........... chó luôn ấy ^^ có thả ra chỗ rộng có mọi ng xung quanh mà nó chỉ tìm tới mình rồi quấn tay mình đòi đi chơi :)))) khôn dã man ^^ chỉ có chủ mới theo :)))) bình thường thì hiền lành, nết na, thùy mị nhưng mà khi ăn uống thì hung dữ, mạnh mẽ >>> ăn đến no cá mồi với nhái mới chịu thôi :))))