• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

Bán Mèo Xù, 450K

augustro

YTC Developer
Mèo con được gần 2 tháng, màu sắc trong hình, mẹ là ALD lai Nga, bố không biết là mèo gì (vì khi mua về mèo mẹ đã có bầu rồi)

LH: teamtfl (yahoo messenger)
Tất cả đàn mèo con đã tìm được chủ mới.

Mèo mẹ (hiện đang gào đực), từ thứ Bảy tuần này cũng sẽ tiếp tục tìm chủ mới.

258258

Chô chủ nhỏ tại Cat 258
chắc bố kà mèo ta.nhìn các bé yêu quá.chúc các bé tìm được chủ mới sớm nhé
up.

vohoanghai88

T.Viên Năng Động
giá này rất ư là tốt cho mấy bạn sinh viên iu mèo nhanh chân nhanh tay vào chọn 1 bé kia hehe :) , mau về nhà mới nào mấy thiên thần nhỏ :)

littleghost

Ngân Đao Xạ Nguyệt
Gen con mẹ mạnh quá vẫn xù và trắng như mẹ là chủ yếu. Gen mèo mẹ bông xù mà lại trội hơn gen mèo bố VN thì cá thể này rất khỏe mạnh, mọi người mua đi nào, và nhớ chăm sóc tốt cho các tình yêu nhé.

meomapbubu

Member
Gen con mẹ mạnh quá vẫn xù và trắng như mẹ là chủ yếu. Gen mèo mẹ bông xù mà lại trội hơn gen mèo bố VN thì cá thể này rất khỏe mạnh, mọi người mua đi nào, và nhớ chăm sóc tốt cho các tình yêu nhé.

bạn ship vào tphcm đi .mình gửi bạn tiền ship. có gi in box mình nhé.

augustro

YTC Developer
Mình sẽ tìm một người chủ phù hợp cho chú mèo đực này nữa

http://www.youtube.com/watch?feature=endscreen&v=e5-XYYYkyqI&NR=1

baygiomatnhau

Một em đã về TP Hải Dương, mới được 1 ngày nên em có vẻ rụt rè, ăn hơi ít...liệu mình cho ăn cơm trộn cá có vấn đề gì không nhỉ? Anh chủ thì dặn không cho ăn cá, nhưng mấy con miu mình nuôi trước đều rất thích cá.

Yêu Tin!

Tư lự

Anh Bống rất yêu em Tin!