• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

Bán mèo tai cụp sát đầu

Status
Không mở trả lời sau này.

Bao Linh 85

I_Like_Pet
PHAM THI THAO said:
Mình đã ib cho các bạn
Chị Thảo, cho e hỏi c 1 số vấn đề sau và e cám ơn c trc nhé:
Bé mèo của e đc 1tuổi, gào đực lần 2, cho đi phối ngày 27 đc 5ng thì mang về, tuần đầu mang về e thấy bé có vẻ uể oải, tiểu thư, điềm đạm hơn hẳn, lại còn ọ oẹ cứ mún ói nữa, e nghĩ chắc dính rồi, mới đây e còn thấy có vẻ như bụng nó phè phè ra, ti có vẻ nhô lên xíu mà tại chưa thấy cái "mẫu ti" của mèo bầu thế nào nên k bít có phải mình bị cảm tính k nữa! thì mới 3 ngày nay bé bdau gào đực lại, khó chịu bứt rức trg ng lắm. Ở nhà có thằng ku hơn 9th cg bắt đầu tập tành làm chuyện ng lớn, hqua tới h thấy con bé kia "thèm" nên ổng cg đã leo lên tập xxx rồi, nhưng giai mới lớn nên còn vụng về lắm, e thấy có vẻ như chưa nên chuyện j đâu
Vậy cho e hỏi rằng có phải có nhg bé mới dính bầu nó vẫn còn gào đực k chị?
Vậy để bít chắc ăn là e phải đợi tầm hơn 1th mang ra siêu âm thui fải k chị

PHAM THI THAO

Tượng mỹ nghệ
Bao Linh 85 said:
Chị Thảo, cho e hỏi c 1 số vấn đề sau và e cám ơn c trc nhé:
Bé mèo của e đc 1tuổi, gào đực lần 2, cho đi phối ngày 27 đc 5ng thì mang về, tuần đầu mang về e thấy bé có vẻ uể oải, tiểu thư, điềm đạm hơn hẳn, lại còn ọ oẹ cứ mún ói nữa, e nghĩ chắc dính rồi, mới đây e còn thấy có vẻ như bụng nó phè phè ra, ti có vẻ nhô lên xíu mà tại chưa thấy cái "mẫu ti" của mèo bầu thế nào nên k bít có phải mình bị cảm tính k nữa! thì mới 3 ngày nay bé bdau gào đực lại, khó chịu bứt rức trg ng lắm. Ở nhà có thằng ku hơn 9th cg bắt đầu tập tành làm chuyện ng lớn, hqua tới h thấy con bé kia "thèm" nên ổng cg đã leo lên tập xxx rồi, nhưng giai mới lớn nên còn vụng về lắm, e thấy có vẻ như chưa nên chuyện j đâu
Vậy cho e hỏi rằng có phải có nhg bé mới dính bầu nó vẫn còn gào đực k chị?
Vậy để bít chắc ăn là e phải đợi tầm hơn 1th mang ra siêu âm thui fải k chị
như vậy là bé mèo của em mới phối được có 17 ngày. thường thì sau 20 ngày thì ti của bé mới có sự biến đổi rõ rệt (lúc này ti của bé sờ cứng, to hơn và có màu hồng). bụng của bé thì phải sau 1 tháng mới thấy được. nhà chị cũng có một bé mèo chửa rồi mà vấn chịu đực nhưng khi đó thì bé mèo cái ko được nhiệt tình cho lắm. còn bé mèo của em chị nghĩ khả năng là chưa đậu thai.
không nhất thiết phải siêu âm đâu em. quan sát ti của bé là biết thôi mà

Bao Linh 85

I_Like_Pet
Vâng, e cám ơn c nhìu!
Vậy e cố gắng đợi thêm tầm 2 tuần nữa xem sao.
Hix....nui mèo hơn năm rưỡi rồi mà e vẫn chưa đc diễm phúc có đc đàn baby xinh xắn nên mong lắm ạh!

Status
Không mở trả lời sau này.