• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

bán mèo tai cụp (1tr5)

linp0o

đại cuồng pet :X
chị ơi bé còn k chị? hay chị còn bé nào nữa k?
Chời ơi nhìn yêu qá, chịu hết nổi r :lac_dau: :lac_dau: :lac_dau: :lac_dau: :lac_dau:

chìu nay có người hẹn đến xem bé, nếu bạn ấy không đón bé chị sẽ pm em nhé ^^

Chubby Bel

chìu nay có người hẹn đến xem bé, nếu bạn ấy không đón bé chị sẽ pm em nhé ^^

dạ e là ng` mới nt cho chị đó, số ...235 áh :D
hẹn bé ngày mai nhé :le_luoi: :le_luoi: :le_luoi:

dulien

Member
up cho cháu bé.....^^

Bé đã về nhà mình, rất yêu nhé. Mỗi tội nhát lắm, hở ra cái là phi vào xó ngồi, chả chịu ăn uống gì. Lại thêm chị Nấm mèo cứ rình để gừ, nên phải bế bé trên tay. Giờ thì đang ngon giấc với con gái rùi. Mong bé hay ăn chóng lớn.

linp0o

Bé đã về nhà mình, rất yêu nhé. Mỗi tội nhát lắm, hở ra cái là phi vào xó ngồi, chả chịu ăn uống gì. Lại thêm chị Nấm mèo cứ rình để gừ, nên phải bế bé trên tay. Giờ thì đang ngon giấc với con gái rùi. Mong bé hay ăn chóng lớn.

bé thật may mắn khi tìm được người chủ tốt :X chúc bé mau lớn nhé :X

dulien

Member
bé thật may mắn khi tìm được người chủ tốt :X chúc bé mau lớn nhé :X

Mình đặt tên bé là Tom. Tom hôm nay đã quen rồi nhé, phá như giặc. Đã tắm rửa thơm phức, leo trèo nhảy nhót và bắt gián nữa nhá. Chị Nấm cũng ko còn gừ nữa, chơi cả ngày với Tom ở hành lang, ko thèm vào nhà ăn cơm luôn. Tom nghịch nhiều quá, nửa đêm mò lên giường ngủ thẳng cẳng. Như đại gia haha...

linp0o

khi nao ranh chi co the choMình đặt tên bé là Tom. Tom hôm nay đã quen rồi nhé, phá như giặc. Đã tắm rửa thơm phức, leo trèo nhảy nhót và bắt gián nữa nhá. Chị Nấm cũng ko còn gừ nữa, chơi cả ngày với Tom ở hành lang, ko thèm vào nhà ăn cơm luôn. Tom nghịch nhiều quá, nửa đêm mò lên giường ngủ thẳng cẳng. Như đại gia haha...

khi nao ranh chi co the cho em qua tham be duoc ko a? ^^

dulien

Member
khi nao ranh chi co the cho
khi nao ranh chi co the cho em qua tham be duoc ko a? ^^

ok em. Khi nào rảnh mời em qua chơi với Tom. Ghét quá cơ, giờ đang nhảy tưng tưng trên gường nè. Ăn hạt, uống sữa chứ ko chịu ăn cơm em ạ.