• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

bán mèo tai cụp (1tr5)

linp0o

đại cuồng pet :X
Lady nhà mình đẻ được 4 nhóc (3 tai cụp, 1 tai vểnh). Có 3 nhóc đã về nhà mới là người thân và bạn bè của mình rồi. Nay còn lại 1 bé cái giống mẹ nhất, có gen tai cụp muốn tìm nhà mới ^^. Bé được 3 tháng, mình để giá 1tr5 nhé. Mình nghĩ sau này bé sẽ giống mẹ Lady. Lh: 0983101193. Địa chỉ xem mèo: 341/1 Xô Viết Nghệ Tĩnh, Bình Thạnh. Cảm ơn các bạn đã xem tin nhé ^^. Sau đây là hình của mẹ Lady và bé:

Hình mẹ Lady lúc còn nhỏ:

Và trưởng thành:

Còn đây là hình bé mèo lúc 1 tháng tuổi:

Hình hiện tại: (phá quá nên không chụp được tấm nào ra hồn) =.=

Bé đã về nhà mới, cảm ơn mọi người đã quan tâm đến bé :X:X:X:X

linp0o

tai cup ma` 1,5 tr la` qua' re?
Tiec' qua' minh`ko o? hcm
upp phu ban nhe'

vì mình không có giấy tờ đàng hoàng nên phải bán rẻ bạn à ^^

dulien

Member
up up

Mình là người chiều nay gọi cho bạn nè. Chiều mai mình ghé nhà bạn đón bé nha. Bạn hẹn sáng chủ nhật nhưng chắc mình ghé sớm hơn vì em bé ở nhà mong quá, cứ hỏi hoài. Thanks bạn.

linp0o

hàng đẹp thì ko cần giấy tờ cũng phải cao giá chứ :D
giá này rẽ ghê, còn chỗ là rước rùi :)
upppppppppppp

cảm ơn bạn đã quan tâm bé ^^

linp0o

Mình là người chiều nay gọi cho bạn nè. Chiều mai mình ghé nhà bạn đón bé nha. Bạn hẹn sáng chủ nhật nhưng chắc mình ghé sớm hơn vì em bé ở nhà mong quá, cứ hỏi hoài. Thanks bạn.

bạn cứ đến nhé ^^

chiru

T.Viên Năng Động
tai cup ma` 1,5 tr la` qua' re?
Tiec' qua' minh`ko o? hcm
upp phu ban nhe'

Cụp nhưng cũng tuỳ loạ thôi bạn đâu phải cứ cụp là đắt tiền.up cho chủ topic mau kiếm được chủ cho bé

linp0o

Cụp nhưng cũng tuỳ loạ thôi bạn đâu phải cứ cụp là đắt tiền.up cho chủ topic mau kiếm được chủ cho bé

cảm ơn bạn nhé ^^