• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

bán mèo nga con 500k

gia.dinh

T.Viên Năng Động

coffeekute

Bạn này là chuyên gia lừa đảo đó. Bữa bạn này đăng topic cứu mèo lai ta với mèo gì ở Hà Nội gì đó làm bà con chửi quá trời

Lần này thì đăng hình mèo ta lai mà dám nói mèo Nga giá 500k

Bạn nên sống chân thật bạn àh

gia.dinh

T.Viên Năng Động
Bạn này là chuyên gia lừa đảo đó. Bữa bạn này đăng topic cứu mèo lai ta với mèo gì ở Hà Nội gì đó làm bà con chửi quá trời

lại lừa đảo...bó tay

trời đất
500k dĩ nhiên mèo lai rồi . ko thì nhìn ảnh mèo chẳng lẽ ko biết
chứ mấy bạn bán mấy em mèo lai trên diễn đàn vẫn bán 600 700 sao mọi ng ko nói
m có đăng ảnh rõ ràng chứ đâu mập mờ hiình ảnh mèo mà bảo lừa đảo
mấy bạn đừng có hùa nhau như vậy chứ
cái gì đúng là đúng sai là sai,sao xấu tính quá vậy

gia.dinh

T.Viên Năng Động

chibi_bipi

YTC Developer

Mình nghĩ là người ta bán thì đưa giá bao nhiêu là tùy ý, còn có mua hay ko thì do mình, mèo này là lai Nga nhưng bây giờ lai nhiều mà mới lại còn có ảnh cụ thể ko thể gọi là lừa đảo đc :) còn về topic cứu mèo thì bạn ý ko lừa đâu, Mình chính là người đã viết bài nghi ngờ tức tối vì bị bỏ bom, nhưng sau đó mình đã đến tận nơi xem rồi và cũng đính chính lại những gì đã nghi ngờ rồi, đúng là các em ý cần cứu thật đấy các bạn ạ. Đừng nói vậy khổ thân bạn ý :-s
Ngày xưa mình cũng tặng rồi đem cho mấy em như này những họ cũng chẳng nuôi mà lại đem cho tứ tung thà mình bán cho người cần tìm mèo nuôi còn hơn cho bấy cho bá, như vậy còn đẹp cả đôi bên. Chúc các bé xinh xắn mau tìm được nhà mới nhé

gia.dinh

T.Viên Năng Động
Mình nghĩ là người ta bán thì đưa giá bao nhiêu là tùy ý, còn có mua hay ko thì do mình, mèo này là lai Nga nhưng bây giờ lai nhiều mà mới lại còn có ảnh cụ thể ko thể gọi là lừa đảo đc :) còn về topic cứu mèo thì bạn ý ko lừa đâu, Mình chính là người đã viết bài nghi ngờ tức tối vì bị bỏ bom, nhưng sau đó mình đã đến tận nơi xem rồi và cũng đính chính lại những gì đã nghi ngờ rồi, đúng là các em ý cần cứu thật đấy các bạn ạ. Đừng nói vậy khổ thân bạn ý :-s
Ngày xưa mình cũng tặng rồi đem cho mấy em như này những họ cũng chẳng nuôi mà lại đem cho tứ tung thà mình bán cho người cần tìm mèo nuôi còn hơn cho bấy cho bá, như vậy còn đẹp cả đôi bên. Chúc các bé xinh xắn mau tìm được nhà mới nhé

:sad: :sad:
buồn quá
h cũng hok làm topic cứu mèo nữa
nãn lắm rồi,ai mún nói gì thì nói

chibi_bipi

YTC Developer
buồn quá
h cũng hok làm topic cứu mèo nữa
nãn lắm rồi,ai mún nói gì thì nói

Thôi mà :( lỗi tại cả tớ lẫn bạn. Mình cứ sống thật là đc bạn ạ, ai nói gì mặc kệ. Dù sao chuyện cũng qua lâu rồi, nói qua nói lại nếu ai muốn cứu mèo thật sự thì đã bỏ công lên đó mà xem, ko phải ngồi 1 chỗ mà nói qua nói lại, những người đó thì họ cũng chẳng cứu mèo đâu ko phải bận tâm nữa

chibi_bipi

YTC Developer
lại lừa đảo...bó tay

Người ta có mèo bán thì nói giá bao nhiêu mà chẳng đc
Mình có mua hay ko là việc của mình
Kể cả người ta có mua mèo mà bán lại thì cũng chẳng sao giá hợp lý là được, ai kinh doanh mà chẳng phải có lãi
Bạn có quan tâm mua mèo thật sự ko mà nói ng ta lừa đảo, đừng khẳng định 1 điều gì khi chưa tìm hiểu kĩ bạn nhé!
Thân

thái hà

Active Member
Up cho be meo mau tim dc chu tot. Minh ko biet co lua hay ko nhung ai co nhu cau mua thi den tan noi ma xem, do noi oan uong cho ng khac. Toi nghiep may be ra.
:Onion09:

meo_ngo

T.Viên Năng Động
mèo lai 500k là đúng rồi còn j`, mèo nga thuần làm j có chuyện ngta bán 500k, có thì cũng hiếm ng lắm :|

gia.dinh

T.Viên Năng Động
ùa,up cho các e mau về nhà mới
cũng mong bạn nào yêu thích em nó thì nên đến tận nhà m xem và chơi với mấy bé thoải mái cho yên tâm nhé
vui vẻ thì m có fix thêm cho mấy bạn

gia.dinh

T.Viên Năng Động
Bạn này đặt tên giống bạn gia đình hay cứu mèo à?! K phải bạn gia đình thật ~@@~

mình mà,bạn nhìn số đt thì bít ^^

gia.dinh

T.Viên Năng Động
hi,ùa cũng đúng vì hàng ngày m lên xem mấy bạn khác bán cũng bị suốt mà.. chịu thôi...

gia.dinh

T.Viên Năng Động
còn 1 em cuối ợ .