• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

bán mèo lông dai, 2 màu mắt(da co hinh)

Status
Không mở trả lời sau này.

meo2mat

Member
mèo mình trắng tinh,1mắt xanh1 mắt vàng,lông dài,mặt ngắn,mũi hơi gãy,rất ALD (chắc có máu Nga)
cac ban vao face coi hinh ,long em nay trang tinh nhe,luc chup la da bi ban roi.@@
https://www.facebook.com/dinhphong.luc.35

mèo cái ,chưa đẻ lứa nào,chắc 1 năm tuổi,
Giá 3tr ha. ^^! gia cu than qua ,minh fix roi do nhe,(hoi mua no la 2tr5 roi,vua be ra duong co nguoi tra 4tr ko ban)mèo ở HCM nha các bạn.Ko phai minh ko muon nuoi ma minh chuyen nha,nha ben nay ko dc sach,em no trang tinh,lan le ban het bo long toi nghiep em no.
Bạn nào yeu dong vat,nha cua rong rai mua ve nuoi, ban nao mua thật sự thì nt vao so dt 01669658017

meo2mat

Member
Chung 2005 noi dua hay that vay^^ minh dua ban han 2tr do.ban mua dc ko?neu mua dc thi dc mau me kieu dang thoi,kiem dau ra con 2mat cho ban.gia meo dag o Hcm nhe.

Tieu Miu

Hari Purey Cattery
meo2mat said:
Chung 2005 noi dua hay that vay^^ minh dua ban han 2tr do.ban mua dc ko?neu mua dc thi dc mau me kieu dang thoi,kiem dau ra con 2mat cho ban.gia meo dag o Hcm nhe.
Mèo 2 màu mắt nhìu lắm bạn ơi :D, nhà chị mình có tận 2 con, 1 mèo mẹ 1 mèo con nè, chỉ có lông nó ko dài thôi vì bị lai ta rồi. Theo như ý kiến của mình thôi nha, thì thường mèo có 2 màu mắt là mèo Nga, mà ở VN mình nói chung ko chuộng mèo Nga lắm thì phải, mình thấy giá mèo Nga là rẻ nhất.

MeoxiemBD

T.Viên Năng Động
Thứ 1: do bạn không post dc hình bé mèo nên mọi người cũng k biết mèo của bạn ra sao
thừ 2: mèo 2 màu mắt đối với mèo NGA là chuyện thương mà bạn
Thứ 3: Đúng là mèo ở HCM giá cao hơn các mơi khác nhưng mèo NGA thì có giá tầm 2triệu là cao lắm rồi vì với 3tr6 có thể mua đc me ald, aln và cả mèo 3/4 nếu thêm tí tiền.
Up cho mèo bạn sớm tìm đc chủ mới.

meo2mat

Member
Meo 2mat long ngan thi nhieu chu long dai hoi bi hiem.Ma meo rat xinh ,no thuoc Ald ,mat ngan,mui bet,hoi gay,ko fai cao nhu meo Nga,(co le lai mau Nga).Va lai co fix xuong,3tr3 la ok

meo2mat

Member
Uhm.du sao cung ko co hinh ro rang,noi suong cung vay.An thua la meo dep hay ko?tuy nguoi thich,minh thich Ald,aln,chu meo 34thi co ji ma dep?^^! Mui gay ,mom venh venh,mat lem luoc.chang qua no hiem,1thoi gian nua la meo34 xuog gia ngay

be bong

Tiểu miêu
3,6 hơi mắc đó b , b giảm bé sẽ mau về nhà ms hơn, trc m có bé ALd cũng 2 mắt chứ k fai chỉ nga đâu, nhwung 2 mắt k hiếm đâu đàn nhà m rất nh bé 2 mắt 2 màu r

chung2005

Member
mèo trangs
meo2mat said:
.

Mèo 2 màu mắt của bạn là mèo Nga lai ALD chắc luôn. lúc trước tôi cũng nghĩ 2 màu mắt là quí hiếm, thật tế là mắt 2 màu rẻ hơn 1 màu nhiều.

MeoxiemBD

T.Viên Năng Động
Ở trang ytc toàn người iu mèo và am hiểu loài mèo , mấy bạn đó chỉ góp ý để em nó mau về nhà mới thôi

kekhonkho

Mình nghĩ bạn nên bán lẻ ra , còn đồ dùng thì bán riêng thì dễ bán hơn !
Ít ai phân phối sỉ lắm ngoài trừ mấy tay buôn làm thịt ra ^^
LỜi góp ý nhỏ thôi đừng để tâm nhé .

petvt

YTC Developer
thôi mà,ng ta đăng giá kệ ng ta đi,ai thấy hợp lý thì mua thôi mà,m lại thấy b chủ topic rất thẳng tính,m thích ng như vậy,dù giá mèo cao vẫn đăng rõ ràng minh bạch công khai đàng hoàng,đó mới thật sự là ng bán minh bạch,chứ về giá cả m chưa bàn đến
chứ ko như đa số những b trên này cứ up up mở mở,bắt gọi điện mới cho giá
đơn giản là do sợ đăng giá lên bị ng này nọ bàn tán chê này nọ chứ ko phải do kiếm ng nhiệt tình,điều này quá rõ ràng

bạn chủ rất thẳng thắn riêng mình vote cho b đó 1 phiếu
rất mong sẽ càng ngày có nhiều ng như b

kêu gọi mọi ng mua bán thẳng thắn đăng giá công khai

petvt

YTC Developer
và nếu thật sự ai có lòng tốt,thật tâm muốn góp ý giá cả,thật tâm muốn em mèo đc có mái ấm mới thì chỉ nên góp ý trong inbox hoặc nt đt,chứ. theo m thấy topic nào mà bị nói rắc rối này nọ thì thật tội nghiệp cho e mèo rất khó để bán nữa,mất rất nhiều thơi gian
đúng là sự thật như vậy,các b công nhận ko
góp ý như vậy là vô tình làm hại các e ấy rồi
các e ý đâu có lỗi gì đâu

Status
Không mở trả lời sau này.