• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

Bán mèo con nhà bố Cooku mẹ Bơ

Status
Không mở trả lời sau này.

v.htra

Member
đẹp qá c ạ. :x xinh kinh khủng khiếpppppp :********* mặt mũi con bé lúc nào cũng buồn thiu đậm chất ko nhầm vào đâu được yay

linhmu_93

T.Viên Năng Động
đẹp qá c ạ. :x xinh kinh khủng khiếpppppp :********* mặt mũi con bé lúc nào cũng buồn thiu đậm chất ko nhầm vào đâu được yay

Chiều qua mấy mẹ con, bà cháu tha lôi nhau lên sân thượng chụp choẹt, nóng gần chết :)) con Lila nó khôn lắm, ra góc mát nhất có chậu nước nằm :D k hiểu sao đứa nào c cũng yêu, nhưng c cứ thương Lila nhất... Chắc tại mặt nó buồn và nó cũng còi hơn bọn khác dù ăn k kém.

v.htra

Member
lila còi hơn hả c? về phải vỗ béo cấp tốc cho con bé mới đc,mặt đã buồn thiu lại gầy ngta tưởng chị em mình bạc đãi con bé mất :(( công nhận cái ảnh nó nằm ườn ra phơi nắng mặt buồn dã man ấy c ạ :( càng nhìn càng xót xa làm sao í mặc dầu biết là nó sung sướng ko kém gì người :))

linhmu_93

T.Viên Năng Động
lila còi hơn hả c? về phải vỗ béo cấp tốc cho con bé mới đc,mặt đã buồn thiu lại gầy ngta tưởng chị em mình bạc đãi con bé mất :(( công nhận cái ảnh nó nằm ườn ra phơi nắng mặt buồn dã man ấy c ạ :( càng nhìn càng xót xa làm sao í mặc dầu biết là nó sung sướng ko kém gì người :))

Mặt nó giống mẹ nhất đàn em ơi, mắt buồn rười rượi

Status
Không mở trả lời sau này.