• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

Bán mèo 34 xinh yêu dễ thương_ fix cho các em mau có chủ

opps_god

YTC Developer
Mình đăng bán hộ bạn gái mình. nhà mình có 2 bé mèo 34 đã hơn 2 tháng tuổi, 2 bé đã ăn hạt meo và ăn thịt tốt. Rất nghịch và ngoan. bé vàng là bé đực, bé đồi mồi là bé cái. Bé vàng hiền hơn bé đồi mồi nhưng độ nghịch ngợm thì không kém cạnh. Mình chưa đặt tên cho 2 bé mà nhường đặc quyền này cho chủ mới của bé.
Mẹ là 34 còn bố là 34 đi lấy giống của bạn mình.
Rất mong các bạn ủng hộ topic.
Nếu muốn hỏi gì thêm các bạn gọi vào số 0985 764 825 từ 8h tối nhé. mình đi làm lúc đó mới về đến nhà.
Mình bán giá 2tr các bạn nhé, sẽ fix cho bạn nào cảm thấy thực sự yêu mèo.

opps_god

YTC Developer
Cám ơn bạn nhiều nha. Mình mong các bạn đọc kỹ thông tin nhé. chứ hnay có bạn hỏi lại bạn gái mình mà nta đi làm bận lắm ko có time trả lời đâu
Mong các bạn vào thì up cho em 1 cái cho em bay cao nha

Taya

Member
giá thì không chát vì bé mèo rất dễ thương
nhưng góp ý với bạn nha, đây là ý kiến riêng thôi: nhìn 2 bài bạn post thì không muốn mua nữa
đã vào đây mua mèo thì đương nhiên là phải yêu mèo rồi trừ mấy trường hợp con buôn lừa đảo
thứ 2 có yêu mèo quan tâm nhiệt tình thì mới phải hỏi, có viết thông tin lên đây thì cũng không bằng thực tế và chính xác tình trạng bé hiện thời nhưng bạn lại ca thán là bạn gái bạn bận, đừng có hỏi. Ai chả bận việc làm, nếu thấy bận quá thì nhờ người khác đi còn không thì thôi, giữ lại nuôi. người ta mua mèo của bạn tiền triệu chứ có xin đâu.
dù sao mong các bé về nhà mới sớm

opps_god

YTC Developer
Taya said:
giá thì không chát vì bé mèo rất dễ thương
nhưng góp ý với bạn nha, đây là ý kiến riêng thôi: nhìn 2 bài bạn post thì không muốn mua nữa
đã vào đây mua mèo thì đương nhiên là phải yêu mèo rồi trừ mấy trường hợp con buôn lừa đảo
thứ 2 có yêu mèo quan tâm nhiệt tình thì mới phải hỏi, có viết thông tin lên đây thì cũng không bằng thực tế và chính xác tình trạng bé hiện thời nhưng bạn lại ca thán là bạn gái bạn bận, đừng có hỏi. Ai chả bận việc làm, nếu thấy bận quá thì nhờ người khác đi còn không thì thôi, giữ lại nuôi. người ta mua mèo của bạn tiền triệu chứ có xin đâu.
dù sao mong các bé về nhà mới sớm
Cám ơn bạn. Tại t ko cso time nt đc. cái này t đã ghi rõ là ll ggiups t sau 8h tói vì t ở cty ko nt nhiều dc. t nghĩ giá thế này với 1 bé 34 à bt, nên rất sợ gặp phải lừa đảo mua mèo về bán lại. bạn t đã từng bị nên phải nói trc ban ạ. mong sao 2 đứa sẽ có ng quan tâm

opps_god

YTC Developer
nguyenvu said:
mèo đẹp tiếc là không còn đủ tiền ! chủ top làm ơn cho mình xin giá Fix nếu ổn thì mình sẽ rước 1 em
t nghĩ nếu với 1 bé 34 thì đây là giá mềm, nhưng nếu b thực sự yêu bé, t sẽ để giá 2tr cho b. nhưng với đk là t sẽ sag xem tận nơi nhà cửa, t sợ gặp lái mèo lắm'

Phipheo

YTC Developer
Up nào , Minh cũng đang bán 1 bé mèo mà bh nhiều mèo bán quá mà ít ng mua , bền này cũng chưa bán dc , up cho các bé về nhà ms

opps_god

YTC Developer
Phipheo said:
Up nào , Minh cũng đang bán 1 bé mèo mà bh nhiều mèo bán quá mà ít ng mua , bền này cũng chưa bán dc , up cho các bé về nhà ms
cám ơn bạn nha.hnay vẫn chưa bán đươc, hic hic, ny mình đang kêu lắm mèo quá

be bong

Tiểu miêu
Giá tốt quá up phụ bạn chủ

Trần Mạnh Tùng

T.Viên Năng Động
opps_god said:
cám ơn bạn nha.hnay vẫn chưa bán đươc, hic hic, ny mình đang kêu lắm mèo quá
K bán được thì cho đi... hồi trước mới đón San về, Trang còn hứa là khi nào San đẻ thì sẽ cho mình 1 đứa... đến bh lặn tăm hơi luôn

opps_god

YTC Developer
Trần Mạnh Tùng said:
K bán được thì cho đi... hồi trước mới đón San về, Trang còn hứa là khi nào San đẻ thì sẽ cho mình 1 đứa... đến bh lặn tăm hơi luôn
uh, xl cậu nhé, ny t ko chịu cho t làm thế nên bjo t ko biết làm tn đc.

opps_god

YTC Developer
Trần Mạnh Tùng said:
cho để lại giống con Nhọ à cậu?

Trần Mạnh Tùng

T.Viên Năng Động
opps_god said:
cho để lại giống con Nhọ à cậu?
:)) vậy bạn thấy em Su nhà mình nuôi đến bh có làm sao đâu =)) nói như bạn thì mấy em mèo nhà bạn nuôi lại giống Chip hay Dales gì đấy ak... khi nào bạn về quê thì lại phải bán đi ak. Vậy bạn sắp về quê chưa, 2/9 rồi đấy....

Trần Mạnh Tùng

T.Viên Năng Động
opps_god said:
uh, xl cậu nhé, ny t ko chịu cho t làm thế nên bjo t ko biết làm tn đc.
:)) mà mình bh có muốn nuôi thêm cũng k được, chỉ được nuôi 1 đứa thôi... với lại San nhà bạn bị đục giác mạc di truyền, đã từng có tiểu sử đẻ ra 3 nhóc, 1-2 tháng đầu thì k sao, sang tháng thứ 4, thứ 5 thì cả 3 nhóc lại bị đục giác mạc giống mẹ nó nên k biết lứa này của bạn có bị di truyền như lứa trước không. Nghĩ cũng thương bno lắm. Không chữa thì nhìn tội nghiệp, mà chữa thì mất hàng chục triệu.....