• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

Bán mèo 34 lai nga(repost)

Status
Không mở trả lời sau này.

kent2105

Banned
THỨ 1 TOPIC MÌNH LẬP RA ĐỂ TÌM NHÀ MỚI CHO PÉ MÈO NHÀ MÌNH, VÌ VẬY AI MUA THÌ HẴNG ĐỌC TIẾP, CÒN K MUA THÌ OUT DÙM, ĐỪNG VÀO NÉM ĐÁ MẤT TIME CỦA MÌNH.

THỨ 2 YÊU CẦU 2 CHỊ: Bao Linh 85 và Xiao Ai out dùm, đừng làm tôi mất time

Và vấn đề chính:

Dạo này đi làm suốt, k có thời gian chăm sóc nên mình cần tìm chủ cho bé mèo lai (BỐ BA TƯ, MẸ NGA), giới tính em nó là ĐỰC nha.

Em nó mới được gần 2 tháng tuổi thôi, màu như trong hình nhé.

Ưu tiên những bạn nào yêu mến mèo thật sự nhé ! Giá cả thì PM INBOX mình hoặc liên lạc 2 số điện thoại: 0978 355 359 hoặc 0982 819 414.

Mình ở LÀNG ĐẠI HỌC THỦ ĐỨC, gần SUỐI TIÊN nha các bạn.

Đây là hình em nó:

Hình em nó và mẹ:

P/s: Bạn nào ở Vũng Tàu mua thì cuối tuần mình có thể ship về cho nhé. Thân !

Bao Linh 85

I_Like_Pet
Thứ 1: nếu bạn ĐÃ XOÁ BỎ topic cũ đầy những lời góp ý nghi ngờ về sự LAI BA TƯ của bé để lập topic mới này thì đừng nên nhắc lại chuyện cũ làm j!

Thứ 2: bạn đã sai lầm khi topic cũ bạn đã nói coi như chấm dứt mọi chuyện, để mọi ng vào đọc tự đánh giá, giờ bạn đã XOÁ BỎ nó thì sao ai đánh giá đc nữa, cây ngay k sợ chết đứng, bạn việc j phải lập topic mới này?
Sao bạn k để topic cũ để mọi ng đánh giá ai lý sự cùn, đuối lý và nói 10 hiểu 1 như bạn nói, nếu bạn k phải là người đó thì sợ j nào? Bạn cãi qua cãi lại làm j trg khi hình mèo bố 34 thì ko có để chứng minh với mọi ng, mèo giống 34 cho phối ở tphcm k bnhiu con cả, biết nhau cả thôi, đưa hình lên xem nào! Vừa để chứng minh dập tắt dư luận vừa xem như giới thiệu cho ng nhận phối giống lun, ng nhận phối nào lại k muốn vậy!??

Thứ 3: sai lầm lớn nhất của bạn là lập topic mới rồi mà cỏn lôi tên tôi vào,trg khi đã xoá hết topic cũ, tôi thì mọi thành viên đểu biết rõ tôi là ng ntn, nhưng nếu bạn lôi tên tôi vào thế kia, mà ai k hiểu chuyện ở topic cũ lại nghĩ tôi k đúng

Thứ 4: hqua sau cmt cuối cùng của tôi, tôi nghĩ sẽ dừng lại, như bạn nói để mọi ng tự đánh giá, và cho dù hnay bạn có XOÁ topic cũ lập cái mới này, tôi cg sẽ k vào làm j nữa, nhưng bạn lôi tên tôi vô và nói tôi out, bạn lập topic mới để bỏ qua chuyện cũ hay khoei gợi thêm những đợt ném đá mà ngay đầu bạn đã nói mọi ng OUT

Thứ 5: bạn lập topic mua bán công cộng, mọi ng có quyền vào khen chê, bình luận, góp ý chứ bạn, chứ nếu lập topic bạn muốn nói j nói, cho như thế nào thì cho, thì có mà loạn lên àh, nhờ có những thành viên như chúng tôi vào ra các topic mua bán, khen tặng góp ý, nhất là sửa sai khi các bé mèo bị bóp mép nguồn gốc, nói ko đúng sự thật, gây sai lệch về sự hiểu biết về chủng loại mèo. Miễn sao trg giới hạng là những lời góp ý chân thành mang tính chất xây dựng, nhưng để phản biện lại với mọi ng k phải sự hợp tác, ghi nhận mà là bạn xù lông nhím lên cho là mọi ng ném đá, ai rảnh để ném đá bạn, k lẻ mọi ng vô lý đến thế sao? Thà là 1,2ng, topic cũ của bạn tất cả đều góp ý, đa số là các bạn thành viên lâu năm, có kinh nghiệm về mèo, bạn đưa hết lnk mèo ở chỗ này đến chỗ khác ra bắt ngta phân biệt và giải thích cho bạn, và mình đã để lại cmt đầu tiên rằng "để tránh đôi co, bạn cứ cho hình mèo bố là 34 lên", vậy xin hỏi luôn mọi ở đây, cmt đó của mình là ĐÓNG GÓP hay là NÉM ĐÁ, GÂY LOÃNG TOPIC như chủ topic nói vậy!

Yêu Thú Cưng

† Ác Nhân †
@Bao Linh 85: Tôi là người đã ẩn topic đó đi vì mọi người đã tranh cãi quá nhiều, tôi không tiện xen vào. Nay chủ topic đã lập topic mới và chỉ mới có vài cm thì tôi sẽ vào xem.

@kent2105: Topic mua bán mà bị quấy rồi hay phá hoại thì tôi sẽ xử lý ngay, nhưng với những cm mang tính chất góp ý và xác thực thì chủ topic nên làm mọi cách chứng mình điều họ nói là sai chứ ko phải cấm người khác lên tiếng.

kent2105

Banned
Bao Linh 85 said:
Thứ 1: nếu bạn ĐÃ XOÁ BỎ topic cũ đầy những lời góp ý nghi ngờ về sự LAI BA TƯ của bé để lập topic mới này thì đừng nên nhắc lại chuyện cũ làm j!

Thứ 2: bạn đã sai lầm khi topic cũ bạn đã nói coi như chấm dứt mọi chuyện, để mọi ng vào đọc tự đánh giá, giờ bạn đã XOÁ BỎ nó thì sao ai đánh giá đc nữa, cây ngay k sợ chết đứng, bạn việc j phải lập topic mới này?
Sao bạn k để topic cũ để mọi ng đánh giá ai lý sự cùn, đuối lý và nói 10 hiểu 1 như bạn nói, nếu bạn k phải là người đó thì sợ j nào? Bạn cãi qua cãi lại làm j trg khi hình mèo bố 34 thì ko có để chứng minh với mọi ng, mèo giống 34 cho phối ở tphcm k bnhiu con cả, biết nhau cả thôi, đưa hình lên xem nào! Vừa để chứng minh dập tắt dư luận vừa xem như giới thiệu cho ng nhận phối giống lun, ng nhận phối nào lại k muốn vậy!??

Thứ 3: sai lầm lớn nhất của bạn là lập topic mới rồi mà cỏn lôi tên tôi vào,trg khi đã xoá hết topic cũ, tôi thì mọi thành viên đểu biết rõ tôi là ng ntn, nhưng nếu bạn lôi tên tôi vào thế kia, mà ai k hiểu chuyện ở topic cũ lại nghĩ tôi k đúng

Thứ 4: hqua sau cmt cuối cùng của tôi, tôi nghĩ sẽ dừng lại, như bạn nói để mọi ng tự đánh giá, và cho dù hnay bạn có XOÁ topic cũ lập cái mới này, tôi cg sẽ k vào làm j nữa, nhưng bạn lôi tên tôi vô và nói tôi out, bạn lập topic mới để bỏ qua chuyện cũ hay khoei gợi thêm những đợt ném đá mà ngay đầu bạn đã nói mọi ng OUT

Thứ 5: bạn lập topic mua bán công cộng, mọi ng có quyền vào khen chê, bình luận, góp ý chứ bạn, chứ nếu lập topic bạn muốn nói j nói, cho như thế nào thì cho, thì có mà loạn lên àh, nhờ có những thành viên như chúng tôi vào ra các topic mua bán, khen tặng góp ý, nhất là sửa sai khi các bé mèo bị bóp mép nguồn gốc, nói ko đúng sự thật, gây sai lệch về sự hiểu biết về chủng loại mèo. Miễn sao trg giới hạng là những lời góp ý chân thành mang tính chất xây dựng, nhưng để phản biện lại với mọi ng k phải sự hợp tác, ghi nhận mà là bạn xù lông nhím lên cho là mọi ng ném đá, ai rảnh để ném đá bạn, k lẻ mọi ng vô lý đến thế sao? Thà là 1,2ng, topic cũ của bạn tất cả đều góp ý, đa số là các bạn thành viên lâu năm, có kinh nghiệm về mèo, bạn đưa hết lnk mèo ở chỗ này đến chỗ khác ra bắt ngta phân biệt và giải thích cho bạn, và mình đã để lại cmt đầu tiên rằng "để tránh đôi co, bạn cứ cho hình mèo bố là 34 lên", vậy xin hỏi luôn mọi ở đây, cmt đó của mình là ĐÓNG GÓP hay là NÉM ĐÁ, GÂY LOÃNG TOPIC như chủ topic nói vậy!
Rất ngựa non háu đá và rất to mồm. Haiz. Chưa biết cái gì đã phang vào ngay nếu BẠN ĐÃ XÓA TOPIC, TÔI SỢ GÌ BẠN MÀ TÔI PHẢI XÓA TOPIC. Xin nói 1 câu thế này nhé, k phải bạn đã từng vạch mặt 1 ai đó như hình:

thì bạn cứ huênh hoang, khoác lác, tối ngày ăn không ngồi rồi đi tìm topic bán mèo, và chực đâm chọt, ném đá ng bán để tăng thêm cái "chiến tích vang dội" như lời bạn nói nhé. Đã nghe câu "đần độn + ngu dốt thành phá hoại" chưa ? Haiz...

Thứ 2: bạn là cái gì mà tôi phải nghe bạn? Mang cái kiến thức sáo rỗng của bạn nói tôi nghe xem mèo ba tư lai nga nó phải thế nào ? Đặc điểm, hình dáng, tính cách, sinh hoạt của nó ra sao ? Nói thì phải có dẫn chứng, đừng có cái kiểu cãi cùn, k có căn cứ rồi lại to mồm. Tôi nói gì tôi cũng lấy dẫn chứng, bạn lại bảo lấy link tùm lum, rồi bạn bảo "đưa hết link mèo ở chỗ này đến chỗ khác ra bắt ngta phân biệt và giải thích cho bạn". Bạn là cha người ta hay sao mà bạn nói suông cái gì thì ngta nghe theo bạn cái đấy. Xin thưa bạn chỉ nc kiểu đấy được vs mấy đứa con nít thôi nhé. LỚN RỒI NÓI GÌ THÌ PHẢI CÓ CĂN CỨ BẠN AH....

Chốt: Dùng cái kiến thức bao nhiêu năm ném đá topic người khác bạn vào nói tôi nghe thử con mèo thứ 2 trong link là mèo gì ?? Chắc lại phán nga lai ta.....=]]

http://sanphammoi.canbannhanh.com/can-ban-1-cap-meo-nga-lai-ba-tu-4-thang-tuoi-P707523.aspx

kent2105

Banned
Yêu Thú Cưng said:
@Bao Linh 85: Tôi là người đã ẩn topic đó đi vì mọi người đã tranh cãi quá nhiều, tôi không tiện xen vào. Nay chủ topic đã lập topic mới và chỉ mới có vài cm thì tôi sẽ vào xem.

@kent2105: Topic mua bán mà bị quấy rồi hay phá hoại thì tôi sẽ xử lý ngay, nhưng với những cm mang tính chất góp ý và xác thực thì chủ topic nên làm mọi cách chứng mình điều họ nói là sai chứ ko phải cấm người khác lên tiếng.
Yêu Thú Cưng said:

Xin hỏi bạn admin, 2 chỗ tôi khoanh tròn là gì ?

Bạn Bao Linh 85 và 1 số bạn khác vào topic tôi viết cmt kiểu như "con này nga lai ta, con này lai 34 gì.....". Vậy xin hỏi bạn nó đã thuộc vào dòng khoanh tròn thứ 1 của tôi chưa ??? Nói kiểu đấy k gây tranh cãi thì việc gì tôi phải cãi nhau tới giờ vs bạn Bao Linh 85

Thứ 2: bạn Bao Linh 85 nói tôi xù lông, nói động chạm tới gia đình tôi (bạn có thể xem lại bài viết bị bạn ẩn đi của tôi) thì đã thuộc vào dòng khoanh tròn thứ 2 chưa ? Và nếu chưa thì xin hỏi phải dùng những từ ngữ gì thì mới gọi là "đụng chạm"....

Thứ 3: Nếu được thì xin bỏ ẩn bài viết trước của tôi, để mọi người cùng vào đọc xem ai cãi cùn, ai đúng ai sai ????

Thân !

Bao Linh 85

I_Like_Pet
Đấy, lại giận quá mất khôn!
Một lần nữa xin nhắc bạn hãy cẩn thận những ngôn từ của mình nhé!
Đừng để bị ban nick vì đấy!
Tôi k dựa vào bất cứ những điều j tôi đã đóg góp mà huênh hoang với mọi ng ở đây!
Và tôi ntn mọi ng đều bít!

Vậy tôi xin hỏi bạn, cmt đầu tiên của tôi trg topic cũ của bạn là "để tránh gây tranh cãi,sao bạn ko cho hình mèo bố lên" vậy thì có gì là phá hoại ném đá? Từ topic cũ cho đến tôic này, bạn vẫn linh tinh lang tang, lớn tiếng phản bác lại nhg cmt góp ý của mọi ng, nhưng rồi thì sao? Bạn vẫn k thể giải quyết đc vấn để ở đây là đưa hình mèo bố lên để dập tắt dư luận, lại 1l nữa bạn lại đưa link ở đâu ra bắt mọi ng phân tích?
Bạn nói đúng lắm, NÓI LÀ PHẢI CÓ CĂN CỨ, vậy thì ở đây bạn nên cho hình mèo bố lên, nếu k coi như bạn bán mèo NÓI LAI 34 MÀ KHÔNG CÓ CĂN CỨ, xin bạn nhớ lại cho, nếu cần nhờ admin mở topic kia ra lại, tôi chưa từng nói bé mèo con nhà bạn LAI TA hay KHÔNG PHẢI LAI 34 nha, hình như cái chuyện tôi dưa ra giải pháp cho bạn là để ảnh mèo bố len, làm cho bạn cay cú nhất thì phải,mà mọi ng có thể thấy đó là cmt mang ý tốt giúp chủ topic hoá giải nghi ngờ cho mọi ng về độ lai 34 của bé, thế mà lại thành tranh cãi suốt là do chủ topic quá háu đá, háu chiến, nội lập topic này ra mà bảo hết mọi ng k mua thì OUT dùm cũng đủ thấy thấi độ hống hách thế nào rồi! Chữi hết ng ngày tới ng khác, mà vẫn k đưa đc hình mèo bố lên để chốt lại vấn đề

1 lần nữa, yêu cầu bạn k tranh cãi lung tung ko đúng với nội dung topic, kiểu cãi qua cãi lại làm j, nhưng cái CÙN nhất của bạn là LÍ SỰ mà k có bằng chứng, nhắc cho bạn nhớ: trọng tâm vấn đề ở đây là : HÌNH MÈO BỐ 34 ĐÂU???? Thế thôi!
Nếu bạn k đưa đc hình mèo bố lên thì thôi, lần cmt sau đừng cãi vã nữa nhé! Vì cãi ở đây là cái con bé nhà bạn, mà bạn k chúng minh đc thì thôi, đừng lôi con mèo nhà nào vào!

Bao Linh 85

I_Like_Pet
kent2105 said:
thì bạn cứ huênh hoang, khoác lác, tối ngày ăn không ngồi rồi đi tìm topic bán mèo, và chực đâm chọt, ném đá ng bán để tăng thêm cái "chiến tích vang dội" như lời bạn nói nhé. Đã nghe câu "đần độn + ngu dốt thành phá hoại" chưa ? Haiz...
]
Câu này thì admin có xác định lạc đề, mang tính chất cá nhân và xúc phạm ng khác k nhỉ?

Mong admin nhắc nhở bạn này về ngôn từ của mình! Chỉ có việc mọi ng có ý kiến, bạn ấy có thể chứng minh mọi ng sai mà ko làm đc, mà quote hết cmt để cho là phá hoại và gây tranh cãi với từng ng chứ chẳng ai ở đây gây tranh cãi với bạn ấy cả! Và mình đã từng nói "để tránh tranh cãi bạn nên cho hình mèo bố lên" thì sao mình lại mún tranh cãi?? Ng tranh cãi là chính chủ topic với mọi ng, và nhất là với mình! Bạn ấy nói mọi ng đừng nói suôn,nói phải có bằng chúng, nhưng cốt lõi vấn đề ở đây là chính bạn ấy k đưa ra đc bằng chứng con mèo CỦA CHÍNH MÌNH lai 34, chứ đừng lôi hinh ảnh mèo nhà ngta vào làm j nữa!

gacon010293

Gà Gật Gù
nói thật là lúc bạn up cái topic cũ lên thằng em mình nó ở ngay bên làng đại học cũng hỏi mình là có nên mua bé mèo này ko tại wá gần và nó cũng đang nghiện mèo ? nó cũng có nt hỏi giá và đã dc báo giá nhưng mà mình đã cản =)) nói thậy mình cũng dân amatơ thôi cũng mới nuôi 2 em mèo Tây dc hơn nửa tháng , mà mình nhìn bé nhà bạn ko có 1 nét 34 nào cả nên mình đã nhất quyết cản =)) Ít ra cho tới bây h` mình vẫn thấy nhận xét của mình vẩn là đúng =))

Tốt nhất bạn nên up hình mèo bố lên bạn ạ , muốn bán dễ tốt nhất cũng nên có hình cha - mẹ nếu k cũng hơi bị lâu hoặc bị ném đá dài dài đấy :))

anhvu2889

T.Viên Năng Động
Kiểu này chắc thằng bố ba tư bị mẹ là Nga cho cắm sừng, hú hí đâu đó với thằng mèo ta rồi chủ topic đi đổ vọ hộ rồi. Chứ ba tư lai Nga làm gì mà ra thế này được. :157:
Khuyên bạn chủ topic ghi là mèo lai được rồi, còn lai gì thì bà con sẽ tự phát hiện ra thôi :lau_mo_hoi:

Bao Linh 85

I_Like_Pet
ĐẤy nhé, nếu bạn nói mọi ng ăn nói ko có căn cứ, chỉ biết phán bừa, ném đá...thì hãy chứng mình điều đó. Chứ rõ bạn bán mèo nói lai 34 mà k có căn cứ thì có, chỉ nhiêu đó thôi, mà hoá ra bạn đi tranh cãi với mọi ng thì có.trong khi bạn k chứng mình đc điều bạn nói là có căn cứ

kent2105

Banned
Bao Linh 85 said:
Đấy, lại giận quá mất khôn!
Một lần nữa xin nhắc bạn hãy cẩn thận những ngôn từ của mình nhé!
Đừng để bị ban nick vì đấy!
Tôi k dựa vào bất cứ những điều j tôi đã đóg góp mà huênh hoang với mọi ng ở đây!
Và tôi ntn mọi ng đều bít!

Vậy tôi xin hỏi bạn, cmt đầu tiên của tôi trg topic cũ của bạn là "để tránh gây tranh cãi,sao bạn ko cho hình mèo bố lên" vậy thì có gì là phá hoại ném đá? Từ topic cũ cho đến tôic này, bạn vẫn linh tinh lang tang, lớn tiếng phản bác lại nhg cmt góp ý của mọi ng, nhưng rồi thì sao? Bạn vẫn k thể giải quyết đc vấn để ở đây là đưa hình mèo bố lên để dập tắt dư luận, lại 1l nữa bạn lại đưa link ở đâu ra bắt mọi ng phân tích?
Bạn nói đúng lắm, NÓI LÀ PHẢI CÓ CĂN CỨ, vậy thì ở đây bạn nên cho hình mèo bố lên, nếu k coi như bạn bán mèo NÓI LAI 34 MÀ KHÔNG CÓ CĂN CỨ, xin bạn nhớ lại cho, nếu cần nhờ admin mở topic kia ra lại, tôi chưa từng nói bé mèo con nhà bạn LAI TA hay KHÔNG PHẢI LAI 34 nha, hình như cái chuyện tôi dưa ra giải pháp cho bạn là để ảnh mèo bố len, làm cho bạn cay cú nhất thì phải,mà mọi ng có thể thấy đó là cmt mang ý tốt giúp chủ topic hoá giải nghi ngờ cho mọi ng về độ lai 34 của bé, thế mà lại thành tranh cãi suốt là do chủ topic quá háu đá, háu chiến, nội lập topic này ra mà bảo hết mọi ng k mua thì OUT dùm cũng đủ thấy thấi độ hống hách thế nào rồi! Chữi hết ng ngày tới ng khác, mà vẫn k đưa đc hình mèo bố lên để chốt lại vấn đề

1 lần nữa, yêu cầu bạn k tranh cãi lung tung ko đúng với nội dung topic, kiểu cãi qua cãi lại làm j, nhưng cái CÙN nhất của bạn là LÍ SỰ mà k có bằng chứng, nhắc cho bạn nhớ: trọng tâm vấn đề ở đây là : HÌNH MÈO BỐ 34 ĐÂU???? Thế thôi!
Nếu bạn k đưa đc hình mèo bố lên thì thôi, lần cmt sau đừng cãi vã nữa nhé! Vì cãi ở đây là cái con bé nhà bạn, mà bạn k chúng minh đc thì thôi, đừng lôi con mèo nhà nào vào!
Dạ thưa chị k biết đọc hay trí nhớ chị có vấn đề, hay cố tình nói lại chuyện hình mèo bố để những bạn vào sau đọc k hiểu gì rồi lại cmt tùm lum. Chẳng lẽ tôi lại phải nhắc lại : "mèo bố ng quen tôi dắt nó đi phối". Xin nhắc lại NGƯỜI QUEN TÔI CHỨ K PHẢI LÀ TÔI. Chẳng lẽ cái tối thiểu như thế bạn cũng k hiểu.

Mà xin nói luôn cho bạn Bao Linh 85 và các bạn khác đọc topic này nhé: Thích thì tôi lên mạng kiếm 1 tấm hình mèo đực 34 rồi nói là mèo bố, k việc gì tôi phải ngồi phân tích vs bạn đâu, nhưng tôi đã k làm như thế. Mà hỏi thật bạn nhìn vào hình con mèo bố bạn biết nó là con của con đó ah.....=]] mà cứ suốt ngày chăm chăm tìm tấm hình mèo bố. Haiz. Xin nói luôn để khỏi phải chém: mèo bây giờ ngta phối nhiều giống nhiều lắm, vì vậy đừng có cái kiểu khi có hình mèo bố lên r thì bạn lại bảo tôi phải post địa chỉ bố nó ở đâu, để đối chất vs bạn ah.... Haizz...

kent2105

Banned
Bao Linh 85 said:
ĐẤy nhé, nếu bạn nói mọi ng ăn nói ko có căn cứ, chỉ biết phán bừa, ném đá...thì hãy chứng mình điều đó. Chứ rõ bạn bán mèo nói lai 34 mà k có căn cứ thì có, chỉ nhiêu đó thôi, mà hoá ra bạn đi tranh cãi với mọi ng thì có.trong khi bạn k chứng mình đc điều bạn nói là có căn cứ
Nói thật bạn cãi cùn quá bạn ơi, phải nói bao nhiều lần mới thấm cái đầu "vịt" của bạn là "tôi k có hình mèo bố".....=]]]

kent2105

Banned
gacon010293 said:
nói thật là lúc bạn up cái topic cũ lên thằng em mình nó ở ngay bên làng đại học cũng hỏi mình là có nên mua bé mèo này ko tại wá gần và nó cũng đang nghiện mèo ? nó cũng có nt hỏi giá và đã dc báo giá nhưng mà mình đã cản =)) nói thậy mình cũng dân amatơ thôi cũng mới nuôi 2 em mèo Tây dc hơn nửa tháng , mà mình nhìn bé nhà bạn ko có 1 nét 34 nào cả nên mình đã nhất quyết cản =)) Ít ra cho tới bây h` mình vẫn thấy nhận xét của mình vẩn là đúng =))

Tốt nhất bạn nên up hình mèo bố lên bạn ạ , muốn bán dễ tốt nhất cũng nên có hình cha - mẹ nếu k cũng hơi bị lâu hoặc bị ném đá dài dài đấy :))
Ngày gia nhập: hôm nay 6:04 Pm. Gì thế, vừa lập nick bay vào đòi hình bố nó luôn ah, sao giọng điệu giống nhau thế. Nhờ bạn bè giúp đỡ ah Bao Linh 85......=]]

YA_Cat

YTC Developer
thằng chủ top cùn kiểu này thì ace kệ nó đi. cái kiểu buôn bán mập mờ không rõ ràng thế này, người ta nói cho thì còn cãi cùn. kiểu này muốn bán được con mèo này chắc khó lắm đấy. xác định để mà nuôi đi. chả biết có ai gọi hỏi giá chưa chứ chắc kiểu gì cũng phán vài triệu

gacon010293

Gà Gật Gù
xin lỗi chị Linh là chị Linh , tôi là người khác nhá :)) nick này mới tạo do nick cũ đang có vấn đề chờ Admin khắc phục ko tin cứ lên box hỗ trợ mà xem , đừng có làm Thánh mà phán bừa . Thân

kent2105

Banned
YA_Cat said:
thằng chủ top cùn kiểu này thì ace kệ nó đi. cái kiểu buôn bán mập mờ không rõ ràng thế này, người ta nói cho thì còn cãi cùn. kiểu này muốn bán được con mèo này chắc khó lắm đấy. xác định để mà nuôi đi. chả biết có ai gọi hỏi giá chưa chứ chắc kiểu gì cũng phán vài triệu
Ngày vào 10/4/2013. Nhớ k lầm thì topic trước cũng vào ngày 10/4/2013 bạn này đây cũng vào ném đá phụ bạn Bao Linh 85.... Vâng, bạn nhờ vả hơi nhiều người rồi đấy Bao Linh 85 ah......Và xin lỗi nói luôn cho mà biết có rất nhiều người gọi điện hỏi giá và hẹn gặp xem mèo rồi, nhưng tôi đi làm cả ngày tối mới về nhà nên hẹn cuối tuần xem mèo.
Thân !

Bao Linh 85

I_Like_Pet
kent2105 said:
Nói thật bạn cãi cùn quá bạn ơi, phải nói bao nhiều lần mới thấm cái đầu "vịt" của bạn là "tôi k có hình mèo bố".....=]]]
Lại ăn nói kiểu đó nữa rồi, bạn thừa bít về khoản ăn nói kiểu này thì tôi xin thua bạn nên bạn sử dụng hoài thế? Admin xem bạn này lại 1l nữa có lời nói xúc phạm đến ng khác nhé!

kent2105 said:
Ngày gia nhập: hôm nay 6:04 Pm. Gì thế, vừa lập nick bay vào đòi hình bố nó luôn ah, sao giọng điệu giống nhau thế. Nhờ bạn bè giúp đỡ ah Bao Linh 85......=]]
Hehe, lại ăn nói k có căn cứ nữa r, đây là topic HOT dang dưới sự xem xét của admin, nên tôi sẽ và ko bao giờ nhờ vả, lôi kéo, rủ rê bất kì ai vào nhé, bạn tức khi topic này tôi có vài ng cũng đồg quan điểm àh,hihi ^^

YA_Cat said:
Nhưng mà mình lại thík những ng như bạn chủ topic đây mới chết chứ!
Nói hoài chỉ tổ tội cho bé mèo nhg lời lẻ của chủ topic thì nói cứ như đúng rồi nhg thật ra là quá sai rồi!

kent2105 said:
Vậy thì h người cùn mới là bạn, vì bạn ko chứng mình đc nguồn gốc lai 34 của bé, vậy thôi! Và bạn nói bé lai là ko có căn cứ, END!!

YA_Cat

YTC Developer
nick này là mới lập vì còn 1 nick tham gia lâu rồi nhưng diễn đàn chắc backup data đang chờ khắc phục nhé.

Status
Không mở trả lời sau này.