• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

Bán lại 1 số mẫu quần áo cho PET cho ai cần nhé :)

Status
Không mở trả lời sau này.

quynhkul

YTC Developer
Mình nhờ người mua giúp 1 số mẫu quần áo cho bé cún nhà mình, nhưng mà người đó không rõ size nên lấy không chuẩn. Ai có nhu cầu mua thì pm mình nhé. Híc :sadcorner: Bé cún nhà mình lại lửng lửng lơ lơ, size XS thì chật mà size L thì rộng quá :(

Rất hoan nghênh bạn nào có nhu cầu nhé :le_luoi:
Quỳnh Anh (098 97 96 191)
MÌNH Ở HÀ NỘI nhé
Số 32, ngách 156/21 Phương Liệt (nằm trên đường Trường Chinh), Thanh Xuân, Hà Nội
View attachment 34263
View attachment 34264
View attachment 34265
View attachment 34266
View attachment 34267

quynhkul

YTC Developer
a có cái áo bikini dễ thương quá, nhưng ko rõ size sợ ma về tụi nhỏ mặc ko vừa thì phí

của abnj là fox hả ^^~ có size bé xíu mà ^^~ XS hẳn hoi ^^ đảm bảo vừa ^^ hì hì

quynhkul

YTC Developer
Mèo có mặc vừa không bạn. Hay toàn áo to cho chó :D

có đó bạn :) m nghĩ là vừa @@ bạn thử đo chiều dài lưng- vòng bụng cho bé mèo nhà bạn đi :D chỉ tại bé SU nhà m nhỏ quá =.= cứ lửng lửng lơ lơ :(

quynhkul

YTC Developer
gửi giá 2 cái áo sơmi cho mình bạn na:D

m gửi vào inbox r đấy :D

quynhkul

YTC Developer
cho xin giá mấy cái áo nhỉ

m gửi giá vào inbox r nhé ^^ nhân tiện...ava bé mèo của bạn đáng ươu quá

quynhkul

YTC Developer
'" data-cid="262272" data-time="1340856626">bạn có thể cho mình biết cái áo siu nhân đó gọi là áo gì và ở đâu bán k :( Mình tìm hk~ thấy :((

là cái áo choàng bay bay như hình mình đăng đó bạn ^^ nó mặc cho 2 chân trước của PET thui, và sau lưng có quàng 1 cái khăn choàng đỏ :p y hệt superman ý :p Mình còn đấy, bạn mua thì mình để lại cho, vì bé nhà mình mặc k vừa ^^~

quynhkul

YTC Developer
Chihuahua có mặc đc hem:(

tất nhiên là đc rồi ^^~ m còn cỡ cho chihuahua nè :D tại Su nhà mình to hơn chihuahua nên mặc chật ních >"< bạn xem xem thíc mẫu nào ở trên thì m để lại cho ^^

quynhkul

YTC Developer
áo siu nhân bao tiền thê, dành cho chó thôi à

ccòn 1 cái duy nhất cỡ cho phốc hươu và chihuahua thui ^^ Vì cỡ to mình để lại cho Su nhà mình rùi ^^ hì hì. Các áo còn lãi vẫn còn cỡ to ^^ mèo thì chắc chắn là vừa ^^

quynhkul

YTC Developer
Ôh zê áo siêu nhân đẹp quá :)

[/url]

Con này này :x :154: :154: :154:

à Chihuahua à :D bé này chắc chắn vừa rùi ^^ bé xíu à ^^~

Status
Không mở trả lời sau này.