• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

bán hamster sóc trà sữa đen yếm trắng 3 tuần

nh0kxauxi

YTC Developer
hiện tại mình đang có bầy baby camp trà sữa 1 bé, sóc 2 bé, đên yếm trắng 1 bé...tất cả đều là đực nha...do hiện tại nhà mình nuôi khá nhiều nên mẹ bảo bán đi 1 số. giá của mấy em nó là 50k nha! mình có thể ship cho những bạn nào ở quận 12, gò vấp, tân bình. xa hơn thì cho mình xin thêm 10k tiền xăng nha!!!~.~
các bạn có thể liên lạc với mình qua yh: loc.cb_vl

giahanngo

YTC Developer
hiện tại mình đang có bầy baby camp trà sữa 1 bé, sóc 2 bé, đên yếm trắng 1 bé...tất cả đều là đực nha...do hiện tại nhà mình nuôi khá nhiều nên mẹ bảo bán đi 1 số. giá của mấy em nó là 50k nha! mình có thể ship cho những bạn nào ở quận 12, gò vấp, tân bình. xa hơn thì cho mình xin thêm 10k tiền xăng nha!!!~.~

nếu như vậy thì bạn bán mình 40k mình đưa luôn t xăng là 50k dc không ?

paulttt

la sao?
moi em 50k hay tat ca

neu moi em la 50k thi xem lai ban oj

soc ma bang gia tra sua sao

soc gia 50k thi cao day

hi vong ban diue chinh gia hop ly
cho dia chi cu the de ll ban oi

nh0kxauxi

YTC Developer
1 bé 50k bạn ak!!! bắt 2 bé mình có thể giảm giá cho...thật sự k mún bán tại mama kêu bán thôi!!!! sóc của mình màu vàng xám chứ k xám hẳn bạn ak!!! có gì bạn ll với mình qua yh ik
loc.cb_vl