• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

HN Bán Chó mẹ Nhập Anh BODER colie phá giá Tt

0922005523

Member
Bán chó BORDER COLLIE THUẦN CHỦNG:BORDER COLLIE là loài chó có chỉ số IQ cao nhất trong các loài chó nên được mệnh danh là LOÀI CHÓ KHÔN NHẤT THẾ GIỚIChó nhà đẻ 7con: 2 nâu đỏ và 5 Lilac meler triCorlorBố: MAN Nhà Quân Vũ -Club Border Collie Việt Nam.Mẹ: BOD nhà mình THUẦN CHỦNG MANG TỪ ANH VỀ (HIỆN NAY em BOD LA CON DUY NHẤT Ở VIỆT NAM LÀ DÒNG SMOTH COAT)Mặt đẹp, kẻ vẽ cân, khăn quàng cổ đầy đủ và đẹp, chế độ Canxi từ lúc mang thai đầy đủ.Dòng Smoth Coat (Lông sát thân - dài khoảng 2,5cm óng mượt, đẹp).VÌ LÀ LÔNG NGẮN NÊN RẤT THÍCH HỢP KHÍ HẬU Ở VIỆT NAM ĐẶC BIỆT LÀ MÙA HÈ nên các bạn sẽ nhàn hơn khi chăm sóc và không bao giờ sợ sốc nhiệt mà "ra đi" khi vận động vào mùa hè.LH A HANH 09 22 00 55 23

Nhà mình có việc nên bán phad giá thị trường mong ace trong hội BC VN thông cảm. Va ace mua chó k cần nghi ngờ ve chất lượng va đừng ss với nhà khác.
Chỉ la nhà có việc chứ bình thường mình bán >12 triệu