• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

Bán chó khổng lồ Saint bernad

thuan.wd

Tình hình là đi cày đúi quá không còn nhiều thời gian chăm sóc cho 2em nó, Bé đực 14thang tuổi bé cái 17thang tuổi, bảo hành sức khỏe 1th. bác nào quan tâm thì gọi cho em để có thông tin và giá tốt nhất nhé.
LH: thuần (28t cho tiện xưng hô) sdt 0906684789

em hok onl nhiều nên có j các pác lh trực tiếp nhé, thank kiu

thuan.wd

huhuh them cho nay qua ma no dat the

Bác này chắc có goi cho em rồi đây :) không đắt đâu bác ơi
Sẵn cũng nói cho bác hiểu vì hẹp thời gian chăm sóc cho các pé nên e chịu lỗ để lại bằng giá chó con 4th lúc mới bắt về, để tìm đk tốt hơn cho 2pe chứ nếu có time thì e hok bán đâu đóa

votuan87

trạichóvõtuấn 1987,1lần mất tín vạn lần mất tin
up phụ

Mr.Voi

YTC Developer
bác mua em Saint bernad ( chó con ) ở đâu thế , em ở tp.hcm .bác biết thì chỉ em với

đợi 2 cục thịt của mình đẻ mình để cho một bé :Onion28:

thuan.wd

Chú thích với các bác là 4 tấm hình đầu của pé đực, 5 tấm hình tiếp là của pé cái nhá

Oh bác Voi cũng có đôi chó giống mình này 2pe được nhiêu tháng rồi bác

Mr.Voi

YTC Developer
kaka, bé cái được 15 tháng , đã bỏ qua lần đầu tiên cách đây 3 tháng rồi, còn ku đực kia thì hơn 3 tuổi rồi thuần, mình bắt của chu khôi (con trai của chú ấy tên quý ) bên đường trần đại nghĩa ấy, không biết bạn biết không
cặp của bạn thì mình biết nguồn gốc của bé cái thôi, còn bé đực thì không biết, giới thiệu tí xem, nhìn tướng ta mặt mũi khá đấy chứ
À bán được giá thì bán không thì gởi mình nuôi hộ cho,cũng đang tính kiếm thêm ít bé cái về mở trại đây,kakaka :157:

grandish

YTC Developer
đợi 2 cục thịt của mình đẻ mình để cho một bé :Onion28:

chừng nào bác có chó cho thì inbox vào hộp thư cho em nha . hay yahoo cũng dc: anhphuonghvn@yahoo.com

thuan.wd

kaka, bé cái được 15 tháng , đã bỏ qua lần đầu tiên cách đây 3 tháng rồi, còn ku đực kia thì hơn 3 tuổi rồi thuần, mình bắt của chu khôi (con trai của chú ấy tên quý ) bên đường trần đại nghĩa ấy, không biết bạn biết không
cặp của bạn thì mình biết nguồn gốc của bé cái thôi, còn bé đực thì không biết, giới thiệu tí xem, nhìn tướng ta mặt mũi khá đấy chứ
À bán được giá thì bán không thì gởi mình nuôi hộ cho,cũng đang tính kiếm thêm ít bé cái về mở trại đây,kakaka :157:

bé cái của mình cũng đã bỏ lần lên giống đầu, hôm qua có chú e ở Nha Trang trả 14triệu mà chữa buồn bán với lại ở xa quá mai mốt thấy nhớ sao đi thăm:))
bé đực là chó thái tiếc là k có giấy.
Bác Voi ở đâu thế hôm nào giao lưu cafe hay làm sương sương chơi

Mr.Voi

YTC Developer
mình ở bên quận 9, gần khu chung cư C2 C3 ấy,vậy chó cái của thuần lên giống lần đầu khi nào, có khi anh em mình lại có duyên thì sao :157:, ku đực của mình nguồn gốc là nhập, chú khôi bên trần đại nghĩa ấy, st.bernard hồi ấy ổng chơi toàn hàng nhập mà cách đây 7 8 năm rồi , nuôi một nhà, lứa đầu tiên của ổng đẻ 18 con, con cái đó đúng chất, nặng 86kg , to hơn cả đực, mất 2 ngày 2 đêm trong bệnh viện để hỗ trợ, nghe và thấy hình chụp lại mà phát khiếp ,giờ thì giải thể rồi, chỉ để lại một con đực và vài em linh tinh chơi (linh tinh chứ cũng là bulldog và Lx nhập á) , nên chia mình lại em nó,em cái thì made in vietnam :157: con của chó mẹ nhà anh linh và chó cha là con vịt của anh lâm mỡ (Lâm petchop) ngoài hà nội ấy, tính ra cũng có tông dòng nội ngoại đầy đủ rồi đấy nhé , kakaka :rofl: (CHÉM GIÓ MỆT QUÁ , KAKAKA)

Mr.Voi

YTC Developer
mà sao thuần lại bán vậy, nói thật , có khi nhà mình còn không có đủ điều kiện như thuần nữa, nhà nhỏ lắm, có khi nghĩ cũng cực, sáng phải dậy sớm để dẫn đi vệ sinh,vì đi trễ hàng xòm phát hiện là la um sùm,rồi về quét dọn, cho ăn, rồi mới đi, trưa chiều thì sơ sơ hơn ,nhưng nói chung là cũng hơi mất thời gian và có khi cũng phát điên vì thiếu ngủ ,kaka ,mình thì cũng đi đi về về chứ đâu chuyên ở không nuôi chó đâu, nhưng nhìn bọn chúng thương lắm, loại này tình cảm lắm, nên cứ cố gắng và mình cũng chưa có ý định từ bỏ , hay bán bớt hoặc bán hết đi,chỉ mong là có điều kiện tốt hơn rồi tìm mua và nuôi thêm ,tội nghiệp nó, thuần xem thu xếp lại xem sao, nuôi lâu rồi, tc là một, với lại bán cũng có lời lóm gì, chắc chắn là lỗ sặc máu mòm và sặc tùm lum luôn :157: ,cố gắng nhe

thuan.wd

bác Voi để lại số dt hôm nào có qua q9 call bác ra choi, đúng là có người trong cuộc mới hiểu thui hì hì
chú khôi hình như chuyển qua chơi phú quốc lâu rồi thì phải, lúc trước thấy thằng con ổng đăng bán 1dan bulldog 40tr (cách đây cũng nữa năm hơn rồi)
pé đực nhà mình tương đương tuổi của đàn chó bác gì... quên nick rổi làm mod bên Việt dog đó chó cha là bé vịt, hồi đó định bắt rồi nhưng k đủ tiền nên thôi rồi lúc rủng rỉnh tiền thì bác đó bán hết rồi nên mình mới nhập bé tin về nuôi luôn tới giờ.
Tại hẹp thời gian quá bác voi ạ nên định tìm đk tốt hơn cho mấy bé nó, chứ thật lòng cũng k mún bán đâu 1,2 tuần j nữa sắp xếp được thời gian mình đóng topic rồi.
bác voi nhiêu tuổi rồi vợ con j chưa nhãy