• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

Bán Chó con Samoyed đẻ tại Hải Phòng giá 7tr/ 1 bé

Status
Không mở trả lời sau này.

meobeo2930

Nhà có đàn chó con Samoyed. các bé được gần 2 tháng tuổi. đã được tẩy giun và sắp tiêm phòng. Mấy cún rất bông xù, tráng tinh tươm. sạch sẽ, 3 ngày tắm 1 lần vì được ngủ với chủ mà. Chó bố chó mẹ đều được nhà mình nuôi. Các bạn cứ đến nhà thì sẽ biết. KHông chơi chó tàu nghen. ảnh của các Bé mình hẹn đến tối mình post lên. Bạn nào có nhu cầu nuôi cún thì liên lạc với mình nhé. cảm ơn đã đọc tin và chờ hình ảnh của các bé.

liên lạc với mình theo số :01225333767 mình tên Kim (87)nhe"^^
Các bạn nên tìm hiểu thật kỹ giống samoyed rồi quyết định nhé. Chúc các bạn tìm được 1 người bạn theo đúng nghĩa.

meobeo2930

Sao k có ảnh ak b? Ma giá hữu nghị 1 e đc k b? Mình ở trong nam

mình đưa ra cái giá ấy chỉ với mục đích là khi trả tiền thì mình sẽ lại giống cho các bé. thực ra cô ấy mê chó và nuôi theo đam mê. nó đẻ rồi chăm sóc rất chu đáo. tơ nói cô ấy bán đi cho nó đỡ vất vả. và có 1 chút để chăm sóc cho bố mẹ. nói chung mọi người đến xem thì mới hiểu được. nếu ai có ý định nuôi samoyed thì đây chắc chắn là quyết định tuyệt vời

Status
Không mở trả lời sau này.