• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

bán chó đốm thuần chủng đực 8thang để làm giống (4tr)

Status
Không mở trả lời sau này.
hi các bạn,
lúc trước mình mua e đốm này về định để làm giống ( vì nhà đã nuôi 2 e đốm cái) nhưng bây giờ có thằng e kết nghĩa ở gò vấp đã nuôi 1 e đốm đực rồi, nên mình ko cần thiết nuôi đực này nữa nữa, với lại bầy cún nhà mình đã quá đông ( alaska + đốm) nên mình để lại cho bạn nào có ý muốn mua e nó về nuôi để làm giống sau này.
cũng 1 lý do nữa là đang kẹt tiền hihi...để mua alaska đực để sau này làm giống cho bé cái nhà mình...nên đành phải chia tay với e đốm đực này.
e nó rất khỏe, sinh tháng 01/2012 tính đến này là 8 tháng tuổi rồi ,
đốm đều đẹp, nhìn tận mắt là mê liền, các bạn mua về là có thể dẫn đi off và khoảng 4 tháng sau là làm con giống cho phối lượm tiền là ok
giá trước mình mua là 3tr rồi, nuôi bấy lâu bjo nay đành bán 3,5 tr( fix rồi nha mọi người, nên ko fix nữa !) ko tiếp lái nhá!
có j liên lạc 0914702266
hoặc email: nguyenquang_dai@yahoo.com
cảm ơn các bạn đã đọc tin nhiều nhé!

dưới đây là hình e nó chụp cách đây khoảng 1 tháng trước chung với e alaska 5thang của mình

CunBaby2012

T.Viên Năng Động
up phụ đốm

hoandang

T.Viên Năng Động
cảm ơn nhận xét của anh, dù sao cũng đã nghiệm ra được nhiều điều...

vậy thì up cho nó mau tìm dc chủ mới có lòng tốt, tốt hơn những người chủ tốt nhé. bây giờ mình cũng đã hiểu tình yêu thương cún mà bạn từng nói hóa ra cũng chỉ là vậy thôi hihi....

bevang1

YTC Developer
bạn oi có ship ra HN k ? và giá ship ra HN là bao nhiu ?

mình ko biết cách mua bán ship nha bạn, bạn thông cảm ai có thiện chí mua đốm thì tới nhà mình xem tận mắt hài lòng thì đón đốm về thôi
thank bạn nha!

Status
Không mở trả lời sau này.