• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

Bán buôn các dòng chó ngoại nhập số 1 tại Lào cai- Hà nội uy tín khẳng định lâu năm

Status
Không mở trả lời sau này.

china_girl0o0

T.Viên Năng Động
chj ui co chuyen vao hcm ko ak, em mun mua be sam cai nha , tong cong l la khoang bao nhieu ha chj

có síp nhá tổng là 6 triệu em

zino

YTC Developer
cám ơn bạn, hi, mình cũng xin thêm giá mấy em chow chow và samoy vs toy nhé
để mình tư vấn xem papa mún mua con nào :D

huskylove

T.Viên Năng Động
China cho mình giá 1 em poodle toy cái 2 tháng đã sổ giun và tiêm phòng rùi nhá! Nhớ là cún hok đc theo chúa trong 2 tuần nhá!

china_girl0o0

T.Viên Năng Động
up

lehoangdn

Member
có basset hound không em, báo giá luôn nha?

china_girl0o0

T.Viên Năng Động
up

china_girl0o0

T.Viên Năng Động
up

phonglinh_khanh

YTC Developer
có khách hàng nào đã từng mua chó của bạn chưa,cho thêm ý kiến để tăng thêm uy tín nào
sẵn tiện hỏi bạn golden baby cái chỗ bạn giá như nào :).mình ở hà nội

lieuman

Member
chị ơi chị có cún bắc kinh lai nhật tầm 400k ko ạ :( tại e muốn nuôi quá nhưng là sinh viên cái gì cũng có trừ tiền ra :( nếu có thì c pm lại giúp e với, e cảm ơn chị ạ

china_girl0o0

T.Viên Năng Động
có khách hàng nào đã từng mua chó của bạn chưa,cho thêm ý kiến để tăng thêm uy tín nào
sẵn tiện hỏi bạn golden baby cái chỗ bạn giá như nào :).mình ở hà nội

b oi mình bán buôn -lẻ cực nhiều và lâu năm oi
golden 4 trieu5

china_girl0o0

T.Viên Năng Động
chị ơi chị có cún bắc kinh lai nhật tầm 400k ko ạ :( tại e muốn nuôi quá nhưng là sinh viên cái gì cũng có trừ tiền ra :( nếu có thì c pm lại giúp e với, e cảm ơn chị ạ

có em à...giá sinh viên call chị nhá

china_girl0o0

T.Viên Năng Động
up

khucquynhhoa

YTC Developer
Chị ơi, có Cún bắc kinh hay bé cún nào giá sinh viên khoảng 500k đổ xuống ko hả chị, em sinh viên nghèo nàn nhưng vẫn muốn nuôi 1 bé :ngoi_xom:

Status
Không mở trả lời sau này.