• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

Bán Alaska đen trắng đực, hơn 2.5 tháng nặng 12 kg, đã tiêm phòng đủ 2 mũi

meotinxinhtuoi

T.Viên Năng Động
Nhà mình có 1 đàn alaska nhà đẻ đen trắng , nay chỉ còn lại bé mập nhất , béo nhất và nghịch ngợm nhất
Bé là đực nhé , được hơn 2.5 tháng , đã được tiêm phòng đủ 2 mũi , sức khỏe cực kì đảm bảo
Bé rất hiếu động , nghịch ngợm , ăn uống rất dễ nhé , ăn cơm trộn rau và thịt k đòi hỏi ...
Hình ảnh của em được cập nhật thường xuyên trên Face : https://www.facebook.com/mai.min.54
sdt : 0939.86.36.96
hình em nó đây nhé ( hơi bị xinh )

babydog99

Yêu cún
Hêhee. Nhìn giống Tom nhà mình quá. Lên cho cún mau tìm đc nhà mới

meotinxinhtuoi

T.Viên Năng Động
cảm ơn các bạn nha......................................................................................

meotinxinhtuoi

T.Viên Năng Động
lên nào...........................................................................

meotinxinhtuoi

T.Viên Năng Động
người nó tròn như quả dưa hấu vậy hic...................................................

meotinxinhtuoi

T.Viên Năng Động
lên nào.......................................................................................

meotinxinhtuoi

T.Viên Năng Động
lên nào....................................................................

meotinxinhtuoi

T.Viên Năng Động
lên nào bé yêu..........................................................................

meotinxinhtuoi

T.Viên Năng Động
lên nhé..............................................................................

meotinxinhtuoi

T.Viên Năng Động
lên nhé........................................................................

meotinxinhtuoi

T.Viên Năng Động
lên nhé tình yêu................................................................

meotinxinhtuoi

T.Viên Năng Động
lên nhé.............................................................................

meotinxinhtuoi

T.Viên Năng Động
lên nhé..................................................................................

meotinxinhtuoi

T.Viên Năng Động
LÊN NÀO TÌNH YÊU...........................................................................

meotinxinhtuoi

T.Viên Năng Động
hoangnam13190 said:
  1. inpox giá cho minh nhé^^ lên nao`? up up
bạn ở hn hay tphcm nhỉ