• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

Bán 4 cháu mèo xù xinh xắn :x

duongthanhmt

YTC Developer
diễn đàn vô giá ! mèo bố mẹ đều đi tất thế mà mèo con chả đc con nào cả mà nhìn như mèo lai ở đâu ý .Sr nếu nói k phải

ilovecat87

T.Viên Năng Động
diễn đàn vô giá ! mèo bố mẹ đều đi tất thế mà mèo con chả đc con nào cả mà nhìn như mèo lai ở đâu ý .Sr nếu nói k phải

ilovecat87

T.Viên Năng Động
Ban duongthanhmt nay cha bit co định mua mèo hoặc mua cho ko mà mình để ý từ tháng 6 đến giờ diễn đàn chó diễn đàn mèo nào cũng vào xin giá. Nếu ko có đủ khả năng tài chính thì tốt nhất nuôi mèo ta , chó ta. Về quê xin ko cần mua. Mèo nhà ng ta đi tất ko co nghĩa là con cũng đi tất. Bạn bị sao thế? Mèo bố mẹ nhà mình đều trắng, mắt 2 màu, đẻ 6 con chả con nào mắt 2 màu. Thế hoá ra là bắt mèo nhà khác đến ah? Nói như bạn đúng là nói ẩu!

Big.T

YTC Developer

Ăn nói hồ đồ. . . . người ta cười cho. Mèo nhà mình đây, bố mẹ màù vàng vằn và be , đẻ ra con toàn màu trắng đây. Đã là lai thì màu ra chẳng bao giờ giống hoàn toàn bố với mẹ được đâu.

KunKoy

YTC Developer
lên cho mòe xinh.... yêu....

anhvu2889

T.Viên Năng Động
Mèo bố mẹ đẹp quá đi! Mà sao lông mấy đứa nhỏ giống con của ông hàng xóm chứ ko giống bố nó thế =.=