• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

Bán 34 mặt tịt lít.

quynhnhu

Silver Member
_Mình muốn bán rẻ e mèo này vì nó cũng hơi lớn rùi 3 tuổi mấy gần 4 tuổi gì đó,theo mình biết thì đã có bầu 1 lần.Lúc trc mình ko đi làm nhưng giờ vì mình đã có việc làm nên ko đủ sức chăm hết được nên phải bán bớt đi.Pé ăn rất được nhưng ko hiểu sao chạy đâu mất tiêu pé hơi bị ốm và đang thay lông nha các bạn.Bạn nào thích muốn nuôi thì liên lạc với mình.

_Đt : 0906997810 Như
_Đ/c : 185/12/12/7 nguyễn phúc chu p15 qTB

Và mình muốn bán thêm 1 pé cái mặt tịt đc 5th rùi và đã chích 2lan đầy đủ vacxin nha các bạn.

bi mập

T.Viên Năng Động
trongqui said:
đang tìm mèo đực ấy ơi :keke_hehe: đâu phải thấy con nào cũng phải mua
ai khen mèo đẹp cũng phải mua thì ko dám khen nữa rồi
ủa có 1 bé mèo đực bạn j đang bán ở sg đó, thấy đẹp lắm mà, ko mua đc à?

bi mập

T.Viên Năng Động
trongqui said:
mình ko thích mèo đó, chưa đủ chuẩn
con mèo màu trắng cơ mà...ko phải con màu đen đâu. Thế nào mới là đủ chuẩn nhỉ, tớ thấy con đấy tịt ấy chứ

ivys

♛ Madame chic de chat ♛
trùi... vì câu nói này mình lót dép ngồi hóng đợi hình ảnh.. hì hì .. lại còn là bé cái nữa à.. :03: :03:

trongqui said:
chị ấy nói mai mới có hình mà mấy bạn nôn nóng quá ^^
nhưng con này đẹp lắm, thực sự là tịt lít đó

boo09

T.Viên Năng Động
ivys said:
trùi... vì câu nói này mình lót dép ngồi hóng đợi hình ảnh.. hì hì .. lại còn là bé cái nữa à.. :03: :03:
Hehe máu lại nổi lên rùi ^^

ivys

♛ Madame chic de chat ♛
hì hì.. vì là chưa đủ nếp đủ tẻ nên cứ nghe con gái là lại ham hố vào nghía đó muh`. :dead: mà hôm qua P lại phát hiện thằng ku sudo là ba tư lông ngắn chớ thật ra hem phải exotic shorthair nữa.. nên là.. :sadcorner: .. bó tay, mình tìm hỉu sai breed của em nó mới pùn chớ. :157: thôi kệ... vẫn cứ mặt tịt tịt mũi chun chun, má béo bệu, lông ngắn là iu hết.. hi`h..

boo09 said:
Hehe máu lại nổi lên rùi ^^
:03: con em dù chưa đủ tuổi nhưng tương lai ế vợ nên em nghe nhà nào có con gái xinh tươi là em cũng lót dép hóng hớt hết.. :le_luoi:

Bao Linh 85 said:
Lại ham hố nữa ràu!!!!!!!>.<