• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

Bán 3 bé Mèo Nga 2,5 tháng đồng giá 850k/1 bé

bedautay870

T.Viên Năng Động
chào các bạn thân mến! :loa_loa:
hiện tại do mình đang cần tiền gấp :m033: nên mình sẽ fixxxxxxxxx giá thấp nhất :07: cho các bé mèo nhanh tìm đc chủ ạ. các bé mèo nga nhà mình đều là đực hết nha, :Onion32: các bé ăn được whickat và meo-cat ngoài ra các bé cũng ăn đc 1 số thứ khác như cá nướng, thịt gà ạ. các bé nhà mình lông xù tung :56_002: mắt xanh biếc nhìn lung linh lắm ạ :juuuu: . :m170: giá mình đưa ra chỉ 850k cho 1 pes mèo đáng yêu . :why: giá này quá hợp lý rồi nhé nên mình sẽ không trả lời các tin nhắn mặc cả kỳ kèo thêm bớt vài chục đâu ạ. :laluot_31:
bạn nào mún xem mèo hay muốn bit thêm thông tin các bé thì vui lòng nhắn tin hoặc gọi điện trước cho mình nhé
:clapping: :clapping: :clapping: :clapping: :clapping: :clapping: :clapping: :clapping: :clapping:

:clapping: địa chỉ: thiên đường bảo sơn- hà nội :clapping:
:clapping: điện thoại : 01663121533 :m010: :clapping:
:clapping: :clapping: :clapping: :clapping: :clapping: :clapping: :clapping: :clapping: :clapping:

allforlove168

Active Member
bedautay870 said:
chào các bạn thân mến! :loa_loa:
hiện tại do mình đang cần tiền gấp :m033: nên mình sẽ fixxxxxxxxx giá thấp nhất :07: cho các bé mèo nhanh tìm đc chủ ạ. các bé mèo nga nhà mình đều là đực hết nha, :Onion32: các bé ăn được whickat và meo-cat ngoài ra các bé cũng ăn đc 1 số thứ khác như cá nướng, thịt gà ạ. các bé nhà mình lông xù tung :56_002: mắt xanh biếc nhìn lung linh lắm ạ :juuuu: . :m170: giá mình đưa ra chỉ 850k cho 1 pes mèo đáng yêu . :why: giá này quá hợp lý rồi nhé nên mình sẽ không trả lời các tin nhắn mặc cả kỳ kèo thêm bớt vài chục đâu ạ. :laluot_31:
bạn nào mún xem mèo hay muốn bit thêm thông tin các bé thì vui lòng nhắn tin hoặc gọi điện trước cho mình nhé

:clapping: địa chỉ: thiên đường bảo sơn- hà nội :clapping:
:clapping: điện thoại : 01663121533 :m010: :clapping:
Bạn ý k trả lời mặc cả vài chục đâu, chỉ trả lời mặc cả vài trăm thôi :157: .............đùa thôi! Up phụ bạn....

bedautay870

T.Viên Năng Động
ảnh các bé m hem chụp đc vì mất đt rồi ạ. bạn nào mún mua thì tới xem tận nơi nhé gia mình để rẻ nhất YTC rồi

bedautay870

T.Viên Năng Động
spinosorus said:
Bạn mô tả qua chút nữa về các bé mèo đi. Ví dụ các bé toàn màu trắng hết hay có đốm,.....
mèo nhà mình trắng tinh ko 1 vệt đốm nào bạn nhé , đực hít