• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

Bán 3 bé mèo.2lai,1ta

258258

Chô chủ nhỏ tại Cat 258
meo` gay` va` ban? qua', ban tam' cho may' em di

hây!không phải gầy đâu e ý người dài lên nhìn thế.còn mèo con nó hay nghịc lên lông ngả màu 1 tí thui mà.mình cũng chụp bằng đt nữa lên màu không được sáng/

linhmu_93

T.Viên Năng Động
a nói tiêm phòng rồi làm e thấy hơi thắc mắc, giá tiêm phòng 1 mũi bây giờ bèo nhất cũng 250k rồi, a bán 150k thì hóa ra....lỗ à?

ilovecat87

T.Viên Năng Động
a nói tiêm phòng rồi làm e thấy hơi thắc mắc, giá tiêm phòng 1 mũi bây giờ bèo nhất cũng 250k rồi, a bán 150k thì hóa ra....lỗ à?

258258

Chô chủ nhỏ tại Cat 258
Chắc là tiêm phòng dại, đắt nhất 50k một mũi. Mèo gầy quá chắc ko đc ăn hạt.

vậy là bạn chưa mua mèo của mình lên không biết.nhà mình c làm thú y.lên tiền thuốc không tốn kém đâu.còn ăn hạt thì mình đều không cho ăn vì dùng hạt hay có những độc tố khiến các e phì ra chứ không phải béo ra( ý mình là những loại hạt rẻ tiền)
vả lại mèo nhà mình 2 con lai ta mà mèo ta nhà mình là loại dài người mình sắt lên nhìn các bé gầy thế thôi.nhìn ngoài nó sẽ khác.
còn 1 bé mèo anh lai ta.rất là nghịc.

258258

Chô chủ nhỏ tại Cat 258

mèo ta chỉ bán thế là cao rồi e.tiên nhà thuốc nhà lên tính làm gì chứ

258258

Chô chủ nhỏ tại Cat 258
ảnh thứ 2 và 3 trông như con khỉ con :))

p/s: mèo quá gầy bạn ạ :) k fải mèo ta là gầy đâu :)

ảnh thứ 2 và 3 trông như con khỉ con :))

p/s: mèo quá gầy bạn ạ :) k fải mèo ta là gầy đâu :)

chắc vậy.