• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

HCM bán 2 bé mèo lông dài, đực, giá 2tr/ bé

Status
Không mở trả lời sau này.
Mèo tới lai giữa Anh ( mèo bố) và Nga ( mèo mẹ) ( đó là nghe người ta nói thôi nha, chứ tớ ko rành lắm về các chủng loại mèo, đừng bắt bẻ tớ tội nghệp!:13:

Cúm ơn bé iu! :oi22:
Hia hia 2 bà 8 này mà gặp nhau là chém gió thôi rồi e ạh:oi107::oi107:

Chị Thuỷ cg khéo làm phó nháy ghê,chụp mấy tấm cute quá đi,:laluot_29::laluot_29: giờ chỉ còn mỗi ku trắg thôi f k chị?! Lại sắp bùn nhà rồi hén c!! >.<
Bùn rồi em, mấy bữa nay 3 đứa tụi nó nhảy nhót, cắn lộn nhìn vui lắm, tuần sau thì bé 3 màu về chủ mới.
Nhà em bây g còn mấy đứa?

Hụ hụ, mèo của chị xinh vầy mà bán chưa xong nữa hả? Bán mèo công nhận mệt ghê nhen.
Cảm ơn em nha! Cũng ko mệt gì lắm đâu em, vì mình cũng hơi hơi kén chọn 1 chút, chỉ mong mấy bé có được chủ mới thương yêu thật sự chứ ko phải mua đi bán lại mà tội

Bao Linh 85

I_Like_Pet
Chùi ui, đẹp ghê chua kìa :3_002: Màu và bộ lông đẹp quá, được nui nấng tốt lắm đây!
Bà bầu hiện h vẫn ung dung đang ngồi ăn c ơi, lần trc cg cả 67ng mới chịu cho baby ra,hqua tụi nhỏ nó cộm cứng quá trời ở trỏng lun

Status
Không mở trả lời sau này.