• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

Bán 2 bé mèo ald giá khuyến mãi

d9homie

YTC Developer
Nhà mình có 2 bé mèo ald gần 7tuần tuổi cần tìm chủ mới.
1 em xám xanh giá 2tr8
1 em đen đi tất trắng giá 2tr4
2 bé đều là đực và rất xinh zai ah
Số đt của mình : 090 2222 170

Em xám xanh:

Em đen:

em bên trái

Cảm ơn các bạn đã quan tâm!

lkin

Cho mùng đc nhà bạn ,Minh mún đón em xám xanh ,trông ngộ ghia :)

Cho mùng đc nhà bạn ,Minh mún đón em xám xanh ,trông ngộ ghia :)

ilovecat87

T.Viên Năng Động
2.8tr thi co gi ma dat. Re day! Muc nhanh em xam di cac ban yeu meo. Ban Alice 311 muon re nua thi chac fai tim dan khac. Hoac mua meo Nga re nhat khoi fai lan tan

Alice_311

Miêu Nữ
2.8tr thi co gi ma dat. Re day! Muc nhanh em xam di cac ban yeu meo. Ban Alice 311 muon re nua thi chac fai tim dan khac. Hoac mua meo Nga re nhat khoi fai lan tan

BT tớ thấy mèo ald thì giá tầm 1tr8-2tr5 là max rồi nên mới hỏi thôi. Chứ nhà tớ có ALD rồi.

tinytei

TinyTei
ALD 1tr8 là lai thôi. 2tr5~4tr đấy Alice ơi. Nhất là xám xanh và đen đi tất như trên thì ti nghĩ giá đó quá ổn!
Mèo Nga đã 1tr~1tr5 rùi còn gì :| Đặc biệt ALD ko có màu trắng :D

hamters

Mèo này màu xám xanh đẹp mà bạn, giống như em mèo này mà HCM bán đến 3,5tr cơ (nói là mèo 34 nhưng hình dáng giống pé này y hệt). giá này ok rồi nếu mà ở sài gòn thì mình dành mua trước rồi.

d9homie

YTC Developer
ALD giá này có hơi đắt không bạn?

Không đắt đâu bạn ạ, tớ đã để title là giá khuyến mãi mà :). ALD màu trắng nhà bạn là mèo Nga rồi.

d9homie

YTC Developer
bạn ơi có nhận ship tỉnh ko.. pm mình ngay nhé.hix

tớ không biết ship bạn ạ, trước ship toàn là người mua lo chỗ ship :). tớ chỉ vận chuyển hộ thôi.

a ơi e xám còn k ạ? khoảng 1 tuần nữa e mới lấy dc :(

lúc chiều e gọi cho a đấy à. Vẫn còn em xám em ạ!

d9homie

YTC Developer
Mình có 1 em gái màu xám xanh của do 1 bạn đặt nhưng ko đón được. Bạn nào thik e gái xám xanh thì alo mình nhé. Have a nice day!

d9homie

YTC Developer
2 em xám đã về nhà mới. Vẫn còn 1 em đực màu đen đi tất trắng chờ các anh chị yêu mèo đến đón :)