• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

Bán 1 bé bichon lai xinh xắn dễ thương nhé!

Status
Không mở trả lời sau này.

KunKoy

YTC Developer
hé hé... xinh nhỉ..

LiiGaChick

YTC Developer
bé con tình cảm, nghịch ngợm...thương thương bao nhiêu bạn hỏi mà mình cứ lưỡng lự :(( hic.bán bé thì mình buồn mà k bán thì bé ấy buồn

Chinny

YTC Developer
bé con tình cảm, nghịch ngợm...thương thương bao nhiêu bạn hỏi mà mình cứ lưỡng lự :(( hic.bán bé thì mình buồn mà k bán thì bé ấy buồn

Chủ tớ ko nỡ xa nhau thế này thì ai dám mua để chia rẽ 2 chị e ^^

Chinny

YTC Developer

Hay bạn cứ giữ lại

Cao94

Mình vừa gọi cho bạn xong này :) mình rất hiểu tình cam của bạn :) và hoàn cảnh của bạn vì mình cũng vậy :)
Mình rất muốn chăm sóc bé :) mấy con cún của mình cũng rất tình cảm mà từng đứa rời xa mình :( mấy hôm k ăn k ngủ r :(
Mình và bạn cùng hoàn cảnh cùng tâm trạng mình khá hiểu :) nếu bạn quyết định được thì kong hãy nói với mình :) cảm ơn bạn :)

LiiGaChick

YTC Developer
ui thiên thần mít ướt đổi chủ rồi,up phụ bạn chúc cún mau có chủ nhé

bạn ơi, bạn tẩy giun cho cún từ hôm nào để mấy bữa nữa mình tẩy tiếp cho bé.chắc mình cố để nuôi thôi.

giabao6812

T.Viên Năng Động
ship từ nam ra bắc nhưng cún vẫn rất khỏe vì đó là từ chó trại mình ra :gongxi-1: không bao h làm mất lòng khách dù bán rất nhiều cún,và ship đi xa rất nhiều
up phụ bé mau có chủ,bạn nào mua về ch8a1c chắn sẽ ưng từ độ đẹp tới độ nghịch và tính tình

Status
Không mở trả lời sau này.