• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

American akita tại Việt Nam

Thân chào các bạn mình có 2 em american akita mới về Sài Gòn. Rất mong được giao lưu cùng anh em đam mê dog nói chung và dòng akita nói riêng. Sau gần 2 tháng về việt nam với nhiều lắng và hồi hộp.... Giờ thấy các em thích nghi tốt và phù hợp với khí hậu miền nam. Gửi anh em vài hình xem chơi. Thân chào

Em đực tên là Bosman

Còn đây là em cái tên Kira

XIn cám ơn

noidayanhluonnhoveem

d(^i^)b
Administrator
em này đẹp quá, chúc mừng bạn

nhangak

Turquoise Member
:03: :03: :03: :03: :03:

Sukure

Event & Marketing Administrator
Staff member
Administrator
Wow...đẹp thế. giờ mới biết tới giống này ^^

Pate

General Administrator
Staff member
Administrator
Hôm nào mình có xem 1 cái clip ở Thái Bình có người đưa Akita về nuôi rồi. Bạn giới thiệu về tiểu sử của 2 chú chó nhà bạn cho mọi người biết thêm được không ?

Tails Home

PET CENTER- Everything About Pet Supplies
Cám ơn các bạn đã ghé thăm nha, giống này mới có ở VN nên mình tìm hoài vẫn chưa có người cùng nuôi để giao lưu nữa

hehe.. bạn đợi ít thời gian nữa nhé. Bên mình có đặt 2 AKita Inu về rồi. Các bé hiện giờ có hơn 2 tháng tuổi nên phải đợi thêm khoảng 1 tháng nữa mới về được. Hi vọng HCM sớm có nhiều Akita để giao lưu

hehe.. bạn đợi ít thời gian nữa nhé. Bên mình có đặt 2 AKita Inu về rồi. Các bé hiện giờ có hơn 2 tháng tuổi nên phải đợi thêm khoảng 1 tháng nữa mới về được. Hi vọng HCM sớm có nhiều Akita để giao lưu

oh vậy thì vui quá, khi nào về nhớ post hình liền nha bạn

cám ơn các bạn đã có lời khen, Hôm nay sau 2 tháng mong chờ với bao hồi hộp và hy vọng em Kira nhà mình đã sinh ra 1 Bầy.......0000000000001 em Boy hihi. Mình sã up hình sau. Chúc các bạn cuối tuần vui vẽ

Sau 2 tháng chờ đợi với bao hy vọng và hồi hộp cuối cùng thì giấc mơ Con American akita đầu tiên sinh tại Việt NAm của mình đã toại nguyện. Nhưng bầy 01 chỉ có 00000000001 em boy...số lượng tuy có phần khiêm tôn hic hic nhưng mình cũng hy vọng đây là sự khời đầu lấy hên. Và cũng rất mừng là em boy này có màu Lông không giống cha mà có màu lông Đen tuyền, trắng giống như Ông nội Champion. Xin gửi vài hình chó Cha, me và ông nội xem chơi, Hình chó con và gia phả cha mẹ mình sẽ up sau. Thân chào

Cha

XXXXXXX cha mẹ yêu nhau xxxxxxx cấm trẻ em đưới 18

Ông nội

Xin cám ơn đã ghé thăm

Xin up Hình Hot Boy American Akita đầu tiên sinh tại việt nạm EM tên Là Ali. Em sinh ra được 450g, Sau 6 ngày bây h em đã được 900g.

Xin cám ơn mọi người ghé thăm em, Thân

Xin giới thiệu anh em yêu ROT 2 thành viên mới của mình.

Đầu tiên là Chàng Trai đến từ nước Nga...Ukon. Nhân đây xin cám ơn Anh An ( Dauga-giamen) đã trao lại quyền chăm sóc và chơi với Ukon cho Quý nhé. Ukon Về nhà mấy hôm nay đã làm quen với cả nhà và mọi người đã giám sờ đầu chơi trò ném bóng cùng em ấy. Có lẽ chưa quen với nhà mới nên đêm nào cũng Hú và biếng ăn nữa. Hy vọng tình hình sẽ cải thiện.

Một số hình ảnh củ bản quyền RR rot

Và đây lành hình ảnh tại akitavietnam

Thành viên thứ 2 là em Jolly of NKD rot của anh Doanhcauson

Hình lúc 6 tháng tuổi

Và bây giờ cô ấy đã thành thiếu nủ 13 tháng sắp đến tuổi cặp kê

Xin Cám Ơn anh em đã ghé thăm, Thân