• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

aMấu muốn cướp vợ...!

Status
Không mở trả lời sau này.

mew.mew

YTC Developer
híc. em ý béo thì béo thật. đẹp thì đẹp thật. nhưng mà...giá hơi cao. Mình mang e Bean về mà mua cả em gái thì hết tiền luôn :(( hết tiền r lấy gi mà nuôi vợ nuôi con :dead:

ilovecat87

T.Viên Năng Động
Ý mình và linhmu93 noi nghĩa là : bạn đã có 1 con mèo đực rất ham muốn như thế rồi. Vác thêm 1 con bean máu gái nữa để mà xem chúng nó đánh nhau như chó pitbull ah? Hiểu ko? Hic. 1 con đực 5 con cái cũng đc miễn là ko cùng huyết thống.

mew.mew

YTC Developer
Mình hiểu ý bạn linhmiu mà, Nhà mình hiện tại có 1 aMấu đực, 3 vợ thì mới có 2 trưởng thành đang bầu, còn 1 thì mới có 5 tháng. mình đang tuyển thêm 2 vợ nữa cho e Bean đó. có mấy ứng cử viên rồi. căn bản là...kinh phí ^^!

ilovecat87

T.Viên Năng Động
Ah mà mèo đực rất hay đánh dấu lãnh thổ và khó sống chung 1 nhà nếu trường hợp ko sống từ bé, đang yên đang lành vác một con đực hùng dũng về. Ko đổ máu thì cũng tịt ngúm hết cả ham muốn vì mải bảo vệ lãnh thổ

mew.mew

YTC Developer
Tien do mua meo cai cung dc ma. Hic. Ban thik meo Aln cai mau gi? Khoang bao nhieu minh di hoi cho. May thang thi dc ?

ồ ồ ồ bạn tìm giúp mình với :juuuu:
mình muốn tìm ALN cái, Màu xanh-xanh xám-lilac...nói chung ko phải màu vàng. tuổi từ 8-9 tháng trở lên giá thi khoảng 7-10tr. cảm ơn bạn trước nhé ilovecat87

ilovecat87

T.Viên Năng Động
ồ ồ ồ bạn tìm giúp mình với :juuuu:
mình muốn tìm ALN cái, Màu xanh-xanh xám-lilac...nói chung ko phải màu vàng. tuổi từ 8-9 tháng trở lên giá thi khoảng 7-10tr. cảm ơn bạn trước nhé ilovecat87

ilovecat87

T.Viên Năng Động
Ok bạn để mình thử hỏi các chuyên gia mèo xem, trong đó có linhmu93 quen nhiều lắm ý . phải đợi. Có tiền thì kO nên vội mua mèo đực

mew.mew

YTC Developer
vợ đẻ, vỡ kế hoạch rồi. close topic thôi !!!

Status
Không mở trả lời sau này.