• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

HCM ALN Cái fix mạnh tìm nhà gấp

tuananhnn

Member
mèo mình mua của 1 anh bên quận 7, ảnh nói mèo mua bên Anh(qua mua thì ko phải dân buôn bán,giống làm việc công sở hơn),nhân thể các chuyên gia sum vầy nhiều nên tiện thể các bạn đánh giá mèo mình xem nó có thuần ko,mèo nhà nuôi nên hỏi giấy tờ nhập chắc ko có rồi

hình e nó sau khi chủ em nó đi nước ngoài để nó ko ai chăm,nhìn màu mắt thì chắc ko phải xám xanh rồi

Last edited:

beobonbon92

Beobonbon
mèo mình mua của 1 anh bên quận 7, ảnh nói mèo mua bên Anh(qua mua thì ko phải dân buôn bán,giống làm việc công sở hơn),nhân thể các chuyên gia sum vầy nhiều nên tiện thể các bạn đánh giá mèo mình xem nó có thuần ko,mèo nhà nuôi nên hỏi giấy tờ nhập chắc ko có rồi

hình e nó sau khi chủ em nó đi nước ngoài để nó ko ai chăm,nhìn màu mắt thì chắc ko phải xám xanh rồi
Thuần đó bạn , nhìn đầu nó tròn tròn to là thấy ngay , có thể ko đc đánh giá cao như mấy bé đi thi giải thui , nhưng vậy là đẹp cho 1 bé hông cần giấy tờ rùi , mèo chuẩn hơn nữa thì đuôi nó tròn to hơn tí