• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

album ảnh của Ruby,mới update hôm nay nè.

lovely star

YTC Developer
hi chào gia đình yeuthucung,thành viên mới ruby xin gia nhập diễn đàn nè :Onion38:.ruby là bé gái,dc 2 tháng rồi,dễ thưong mà cũng wậy cực kỳ.xin ra mắt các bác nha :juuuu:

mặt ngây thơ vô số tội :phew:

mặt ngầu nè

hạnh phúc wá xá :Onion12:

bị cột nên mặt bí xị

ngứa răng wá

tóc bạn này ngộ ghê

hê,cho mình cái này đi :Onion33:

đi mà...

:143163ljogging:

she belong to me

smile :Onion33:

dáng nằm khó đỡ :Onion33:

mặt bí xị thấy thương :Onion38:

giấc ngủ bình yên..

bữa nay mới up dc chừng đó thôi,khi nào rảnh up tiếp. :Onion12:

mama

T.Viên Năng Động
Xinh wa! :143163ljogging:

lovely star

YTC Developer
:khoc_nhung_ko_chiu_thua iu quá , ruby là giống gì vậy bạn :143163ljogging:

mình cũng hok biết nữa,hình như nhật lai với chó gì đó.tại mình dc cho mà,hồi bữa mình có đăng topic xin chó,rồi may mắn có một người gọi điện noj cho một chú chó lai nhật vì ảnh sắp đi xa,hok có ai chăm sóc.có lẽ ruby là món quà quý giá nhất của mình. :Onion12:

lovely star

YTC Developer
chiều nay ruby mới đi chích ngừa về,sao mà cứ lờ đờ thấy thương lắm,hok biết có chuyện gì hok :Onion12: :143163ljogging:

tra tra

T.Viên Năng Động
Ruby yêu dã man, xinh tàn bạo!!!! Mong Ruby sẽ luôn khoẻ mạnh và hạnh phúc nhé

lovely star

YTC Developer
Ruby yêu dã man, xinh tàn bạo!!!! Mong Ruby sẽ luôn khoẻ mạnh và hạnh phúc nhé

hi,thanks tra tra nhé :em xin_em xin:

lovely star

YTC Developer
update mới nè :143164lsmokingg:

zậy là ruby đã dc 2 tháng rưỡi,càng lớn ruby càng xinh,và cũng càng ...wậy.xin up hình để chia sẻ niềm vui với mọi người. :Cmon baby_kusit:

http

Pilovepet

LOVE ANIMAL
trời ui, yêu đâu mà yêu thế, cái mắt to tròn tròn, mũi ướt ghét ko kìa, nhìn muốn thơm cho 10 cái :Cmon baby_kusit: :143164lsmokingg: :th_haha_hammer: Rubyyeeu ghê :th_haha_hammer: :th_haha_hammer:

lovely star

YTC Developer
hj,thanks mấy bạn nhìu nha.nó là bé gái nhưng sao wậy phá y hệt thằng cu.nhìu lúc thiệt pó tay với nó luôn wá :143163ljogging:
:143163ljogging:

cười đểu wá :143163ljogging:

giỡn một lúc rồi nằm nghỉ mệt và...tự sướng :birth:

nhưng khi ngủ thì trông hiền như'thiên thần' :em xin_em xin: :birth:

lovely star

YTC Developer
Em cún nhìn xinh ghê:). Chúc em hay ăn chóng lớn :143163ljogging::143163ljogging::D

thanks bạn :Onion13:

kunluvv1994

T.Viên Năng Động
:) càng lớn càng xinh , nhìn muôn bắt về ôm quá :143163ljogging: chúc bé càng lớn càng xinh nhé :D mau mau có cún con nà :Onion13:

lovely star

YTC Developer
:) càng lớn càng xinh , nhìn muôn bắt về ôm quá :143163ljogging: chúc bé càng lớn càng xinh nhé :D mau mau có cún con nà :Onion13:

hi,nó mới có 2 tháng rưỡi mà chị,còm sớm lắm :hi:

lovely star

YTC Developer
Vậy là Ruby đã dc 3 tháng,cái tuổi lí la lí lăc và hay nhảy 'tưng tưng' khắp nhà :143163ljogging:
Gần nhà có bãi đất trống cây cối mọc um tùm,mỗi lần cho nó ra đó là y như rằng chẳng bao giờ chịu zô nhà nữa,phải lấy đồ ăn dụ nó zô mới dc.Mấy lần đầu còn ngu ngu bị dụ,lần sau lại vênh vênh cái mặt chẳng chịu zô, pó tay luôn :icon027:
show hình Ruby đang nhảy tưng tưng ngoài vườn nè :th_haha_hammer: