• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

Alaskan Malamute Hà Nội - Bán & Nhận phối giống Alask, Fox

iluvdog

YTC Developer
con cái nhà tớ mở mắt chưa cậu ơi :v
Mở rồi cậu ơi. Dự là cậu định xem màu mắt. Thì báo cáo lun là phải tầm 2 tháng, màu mắt mới rõ, giờ mới mở mắt thì ai nhìn cũng tưởng mắt xanh. :157: :157: :157:

gamtom

YTC Developer
mình k quan tâm màu mắt lắm:))căn bản k có giấy tờ bên nc ngoài thì chẳng bảo thuần chủng làm j ai tin:)bé nó mở mắt xem mặt nó ngu k=))khi nào tiêm nhớ gọi tớ nhá

iluvdog

YTC Developer
gamtom said:
mình k quan tâm màu mắt lắm:))căn bản k có giấy tờ bên nc ngoài thì chẳng bảo thuần chủng làm j ai tin:)bé nó mở mắt xem mặt nó ngu k=))khi nào tiêm nhớ gọi tớ nhá
Alask là alask thôi bạn. Nhà nuôi Alask, ai lại cho phối với chó ta bao giờ. Alask phối với Alask chả lẽ ra Alus. hj2. Giấy tờ chỉ là 1 phần, nó là cái danh thôi, còn con chó nó đẹp hay xấu, mình có thương nó hay ko là ở mình. Một con chó, nó sống với mình hơn chục năm đâu phải vì cái giấy tờ đó đâu. Đến Ngao Tạng, giờ còn chưa đánh giá được thế nào là thuần chủng nữa mà. Vạn vật thì vẫn vậy, chỉ có con người đặt ra cái danh thôi. :go_mo: :go_mo: :go_mo: