• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

Alaska nhà mình:X

JunBéBỏng

YTC Developer
Sau đây em xin giới thiệu với các bác hình ảnh em alaska nhà em. Em mới bắt về được 1 tháng nhưng vì cho cháu nó về quê chơi với ông bà nội nên giờ nó đang được gủi ở nhà bạn.Đây là ảnh em nó hiện tại. Tuy hơi xấu vì đang chữa ghẻ nhưng em nó rất tình cảm và thích đi dạo phố :)) Mong các bác đừng ném đá ném gạch em nó tội nghiệp :X
Em nó tên: Bim - 4th tuổi - Cái :X

View attachment 31802

Sau nửa tháng cửa bệnh, giờ em nó đang trong giai đoan hồi phục lại dáng vẻ xa xưa. Xin tặng các bác cái video của em nó xem cho đỡ buồn. :D :D

Pate

General Administrator
Staff member
Administrator
Nhìn bé buồn cười quá :157: :157: :157:

Chúc bé mau hết bệnh để lên lông mới thật đẹp nhé :03: :03: :03:

nhangak

Turquoise Member
tội quá,mau mau khỏi bệnh nhé

JunBéBỏng

YTC Developer
:03: Cảm ơn các bác. Em cũng mong em nó xinh đẹp lại như xưa. Mặc dù rất tiếc bộ lông của em nó nhưng biết làm sao được :sadcorner: . Em nghĩ chỗ đó chắc đủ để làm 1 bộ thảm lót nhà quá.:(

nhangak

Turquoise Member
khi nào bé khỏi nhớ up ảnh lên nhe

d_dragon2708

T.Viên Năng Động
Sau đây em xin giới thiệu với các bác hình ảnh em alaska nhà em. Em mới bắt về được 1 tháng nhưng vì cho cháu nó về quê chơi với ông bà nội nên giờ nó đang được gủi ở nhà bạn.Đây là ảnh em nó hiện tại. Tuy hơi xấu vì đang chữa ghẻ nhưng em nó rất tình cảm và thích đi dạo phố :)) Mong các bác đừng ném đá ném gạch em nó tội nghiệp :X
Em nó tên: Bim - 4th tuổi - Cái :X

View attachment 31802
View attachment 31800
View attachment 31801
View attachment 31802

tắm rữa thường xuyên sẽ hết nha bạn đừng lôi đi chích wài cũng ko hết đâu

BigBang Pegasis

Ruby Member
chúc bé mau hết bệnh và xinh xắn như xưa
khi bé khỏi bệnh bạn nhớ up ảnh em nó lên cho mọi người cùng chiêm ngưỡng nhé

JunBéBỏng

YTC Developer
:D Cảm ơn các cô các bác đã quan tâm đến em nó. Hiện gờ em vẫn tắm rửa và bôi cái chống hăm của em bé vào. tình hình cũng đã đỡ hơn rùi thế nhưng mà nó vẫn còn hôi lắm các bác ạ. Cho tắm nắng mãi mà k thấy tiến triển :Onion07: Cô bác nào có sáng kiến gì hay thì giúp em với.

trùi ui ! nhìn pé đau lòng quá, hức đúng là chưa thấy alaska như vầy bao h. Mình nghĩ bạn nên tắm thường xuyên, cho bôi hoặc uống thuốc đưa đến viện thú y khám là sẽ mau khỏi thui à. Mong bé lấy lại vóc dáng chuẩn không cần chỉnh như sưa nha. Nìn mặt này là iu nắm đó !