• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

Ai thương em nó

thanh han

Nhà trật hẹp vợ sắp sinh em bé cần bán một chú cún lai màu cafe sữa, đốm đầu, ngực, chân, mũi 7,5 tháng tuổi 18kg, biết nghe lời đi vệ sinh đúng chỗ, ngồi xe máy đi dạo phố rất tốt cả xe máy Nữ và xe Nam, đặc biệt rất thân thiện trẻ em
. Đã tiêm chủng các loại ngừa các bệnh năm 2013, ai có nhu cầu nuôi xin nhượng lại ( Đặc biệt ko bán cho người mua giết thịt) Mr Hoàng Q12 , Tp Hcm : mobil - 0932134699. giá 3000k

toypoodle_123

T.Viên Năng Động
Up cho em nó nà , bạn cho mình thắc mắc và góp ý chút nhé :
1) Bạn nói em ý là cún lai thuần chủng là sao nhỉ , lai là lai, thuần là thuần chứ bạn
2) Bạn bán bé giá 3tr cơ à , mà bé là cún gì vậy bạn , nếu là cún tây thì mới 3tr bạn à, nhưng mình nghĩ em nó là cún ta đó . nếu ko phải bỏ qua cho mình nhé
3) Mình nghĩ lông em nó ko phải là màu cafe sữa mà là màu nâu đỏ hoặc là nâu nhé
Trên đây chỉ là một chút thắc mắc và góp ý của mình , nếu có gì ko phải bạn bỏ qua dù mình nhé . Chúc em nó sớm tìm dc nhà mới

Kem_Ốc_Quế

S.U.E
Staff member
Super Moderator
toypoodle_123 said:
Up cho em nó nà , bạn cho mình thắc mắc và góp ý chút nhé :
1) Bạn nói em ý là cún lai thuần chủng là sao nhỉ , lai là lai, thuần là thuần chứ bạn
2) Bạn bán bé giá 3tr cơ à , mà bé là cún gì vậy bạn , nếu là cún tây thì mới 3tr bạn à, nhưng mình nghĩ em nó là cún ta đó . nếu ko phải bỏ qua cho mình nhé
3) Mình nghĩ lông em nó ko phải là màu cafe sữa mà là màu nâu đỏ hoặc là nâu nhé
Trên đây chỉ là một chút thắc mắc và góp ý của mình , nếu có gì ko phải bạn bỏ qua dù mình nhé . Chúc em nó sớm tìm dc nhà mới
E này hình như là pit đó bạn, nhưng lai lai vs cún thuần chủng nên b ý nói thế đó. Giá cả thì cũng ok, fix chút nếu nó ko thuần chủng hẳn là vừa. Còn lông thì nhìn thế nào cũng đc, hợp vs ng` mua là ok ùi, thuận mua vừa bán mà
Chúc bé cưng mau về nhà mới nhé ^^
p/s: cái pic 2 là gì thế bạn, mình tạm ẩn đi vì ko nhìn ra gì cả

thanh han

Kem_Ốc_Quế said:
E này hình như là pit đó bạn, nhưng lai lai vs cún thuần chủng nên b ý nói thế đó. Giá cả thì cũng ok, fix chút nếu nó ko thuần chủng hẳn là vừa. Còn lông thì nhìn thế nào cũng đc, hợp vs ng` mua là ok ùi, thuận mua vừa bán mà
cảm ơn nhiều...!

toypoodle_123

T.Viên Năng Động
Kem_Ốc_Quế said:
ờ . nhìn lại mới thấy em nó giống pit , bỏ 2 cái tai dựng đi thì là mặt pit rồi , sr chủ pic vì đã hiểu lầm nhé , chúc em nó sớm tìm dc chủ mới nha

Short

YTC Developer
toypoodle_123 said:
ờ . nhìn lại mới thấy em nó giống pit , bỏ 2 cái tai dựng đi thì là mặt pit rồi , sr chủ pic vì đã hiểu lầm nhé , chúc em nó sớm tìm dc chủ mới nha
chắc cái tai phú quốc :D rẻ rẻ tí nữa có người mua ^_^