• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

9 PÉ ALD DỄ THƯƠNG CẦN TÌM CHỦ MỚI .

Status
Không mở trả lời sau này.
tinytei said:
? Em nhớ ko nhầm thì bầy này là mèo anh bắt nhà a Quân trên HCM mà ?
Cái clip trên cũng ko phải clip phối để ra bầy mèo con này?
5 pé này có 4 pé đực 1 pé cái, là con của con ALD màu vàng đực và 1 con ALD cái màu tam thể ( lilac - vàng - trắng ) của nhà a Quân trên dng CMT8 HCM. A ấy giữ lại 1 pé đực màu hồng phấn để làm giống nữa cơ mà?
bầy Nga cũng cùng cha vs bầy trên nhưng mèo mẹ là mèo Nga mắt xanh cũng mèo nhà a Quân mà?

Cả trong cái clip kia, cái nền gạch nhìn là biết nhà a ấy vì mình phối nhà a ấy 3 lần r`. Tới lui cũng thg` xuyên!
Ảnh mèo con của a ấy đăng này:

5-giay.vn/thu-cung-thu-nuoi/6380569-can-ban-5-meo-anh-long-dai.html#.UZxig7VSiGM
ủa . em gái dể thương của anh . em ko biết anh huân và vk anh huân là anh họ của anh ah . mà người ta tên huân chứ ko phải tên quân em nhé . mèo của anh cũng như mèo của anh huân . anh và anh của anh chuyên kinh doanh chó mèo mà em gái . có gì thắc mắc cứ liên lạc anh huân nhé . tài lanh ghê ah . hehe. chúc mấy pé mèo của em mau mau tìm đc chủ tốt . mèo pa quá đẹp . mà mèo mẹ cũng đẹp thấy sợ , hiiii
tái bút :
lo mà tu thân tích đức 1 tý . ăn ở ko rãnh rỗi sinh nông nỗi . đi đoi chói . soi mói chuyện người khác .
quạ từ miệng ra . coi chừng quả báo đó em

tinytei

TinyTei
hoangthong said:
ủa . em gái dể thương của anh . em ko biết anh huân và vk anh huân là anh họ của anh ah . mà người ta tên huân chứ ko phải tên quân em nhé . mèo của anh cũng như mèo của anh huân . anh và anh của anh chuyên kinh doanh chó mèo mà em gái . có gì thắc mắc cứ liên lạc anh huân nhé . tài lanh ghê ah . hehe. chúc mấy pé mèo của em mau mau tìm đc chủ tốt . mèo pa quá đẹp . mà mèo mẹ cũng đẹp thấy sợ , hiiii
tái bút :
lo mà tu thân tích đức 1 tý . ăn ở ko rãnh rỗi sinh nông nỗi . đi đoi chói . soi mói chuyện người khác .
quạ từ miệng ra . coi chừng quả báo đó em
Em ko biết e soi mói ra sao :3
Lúc đầu cũng để là Huân a ạ. nhưng do trong topic a ấy để là Quân, nên e để là Quân thôi
Em ăn ở tích đức sao thì kệ chứ a? Dù j e buôn bán cũng minh bạch, có gì nói đó chứ ko dấu diếm cái j hết á
Mèo bị nấm tôi bán cho a tôi treo giá 4tr, tôi bán a 3tr, a mượn cái giỏ xách của tôi bảo sẽ chuyển lên lại cho tôi sớm. Cuối cùng gần cả tuần sau tôi gọi mãi a mới chịu gửi trả.
Lúc đầu a mượn a bảo a sẽ trả tiền ship giỏ lên. Cuối cùng gửi lên ngta đòi tôi 30k. Tôi gọi bảo a a nói ừ để a send card dt. Tôi nt a mãi chả thấy a trả lời

Xin lỗi a chứ nếu a buôn bán thật lòng mèo mẹ như thế nào hay ra sao tôi đã ko nói!
Mèo nhà tôi bị gẻ vậy đó mà ngta mua rồi a ạ. :3 để coi ai phải tích đức hơn ai nha a?
Mèo nhà tui bị ghẻ hay bị gì khi tôi bán tôi cũng nói rõ ra, ko có dấu để ng mua mua r mới biết, có j nói đó thôi :3

Meonho

nta chỉ mún b làm rõ và 9 xác hìh ảh các pé thôi mà b lại nghĩ xấu còn nói xiên nói xỏ. bán buôn các pé thì b nên thật thà 1 chút và đừg đah đá quá nha b, mìh chỉ góp ý tý thôi. Àh mình nhớ b đã từg lấy ảnh pé Hip của b Bi Mập rồi khi nta góp ý thì b nhảy dựg lên cứ như người vô tội k =. Sao cứ làm ăn kỉu lấy hình của người khác đăg lên rồi bảo mèo mình, sao bạn k chụp hình mèo b đăg lên rao bán thì ai nói j. hiazz đã vậy còn là 1 tay lái mèo nữa chứ, mua mèo có 7tr chăm sóc có 3 ngày rồi rao bán 9tr ( k pít nhớ có lầm k ) còn nói là mèo nhà nuôi từ nhỏ nữa chứ. Xin lỗi vì mình đã nhớ b nha ( số đt b ấn tượng qua mà ) nick kia đen qua nên lập nick khác típ tục hàh nghề nữa hả b???
buôn bán các pé thì nên thật thà 1 chút, có tâm 1 chút. các pé k phải là cái máy đẻ để b kím lợi nhuận đâu. Nên nhớ ở đời có luật nhân quả nha b, sống tốt 1 chút
thôi cũg up cho các pé sớm tìm đc chủ tốt chứ cứ ở bên b thì tội cho các pé qua

Meonho said:
nta chỉ mún b làm rõ và 9 xác hìh ảh các pé thôi mà b lại nghĩ xấu còn nói xiên nói xỏ. bán buôn các pé thì b nên thật thà 1 chút và đừg đah đá quá nha b, mìh chỉ góp ý tý thôi. Àh mình nhớ b đã từg lấy ảnh pé Hip của b Bi Mập rồi khi nta góp ý thì b nhảy dựg lên cứ như người vô tội k =. Sao cứ làm ăn kỉu lấy hình của người khác đăg lên rồi bảo mèo mình, sao bạn k chụp hình mèo b đăg lên rao bán thì ai nói j. hiazz đã vậy còn là 1 tay lái mèo nữa chứ, mua mèo có 7tr chăm sóc có 3 ngày rồi rao bán 9tr ( k pít nhớ có lầm k ) còn nói là mèo nhà nuôi từ nhỏ nữa chứ. Xin lỗi vì mình đã nhớ b nha ( số đt b ấn tượng qua mà ) nick kia đen qua nên lập nick khác típ tục hàh nghề nữa hả b???
buôn bán các pé thì nên thật thà 1 chút, có tâm 1 chút. các pé k phải là cái máy đẻ để b kím lợi nhuận đâu. Nên nhớ ở đời có luật nhân quả nha b, sống tốt 1 chút
nhìu lúc thấy mắc cười zới những câu nói chê bai người khác của bạn . mèo bên mình mà tội nghiệp . bạn biết cái gì mà kêu tội nghiệp . ăn sung mặc sướng . ăn toàn whiskas . uống toàn sữa tươi . mình kinh doanh < hoặc như người ta thường gọi là lái buôn > ok . có người bán . mới có người mua . nếu người ta ko bán . lấy gì mình mua . mà mình mua 1 lần 1 bầy . cả 5 hay 6 pé . mình ko cần nói người ta cũng bít mình buôn mèo . mua trả tiền chứ đâu có ăn dựt của ai .
thứ nhất : nếu như ko có người bán mèo . lấy đâu ra mèo cho bạn nuôi
_ mèo bán hết mà khách vẫn gọi mua mèo thì mình onl tìm mèo . bán cho khách kiếm tiền ca fe .
_những người mình bán mèo cho họ toàn nhà giàu . dư điều kiện nuôi mèo . dĩ diên là pé sẽ sung sướng .
_ nếu sinh viên nghèo thì ko đủ tiền mua . các bạn đó sẽ mua mèo lai . sao cho hợp túi tiền
còn mèo đó là của nhà mình . tin hay ko thì tuỳ . nếu thĩ cứ xuống vtàu mà coi . em nó đang còn bú mẹ mà .
nếu sai sự thật ok mình tặng bạn 1 pé nuôi chơi .

Meonho said:
nhìu lúc thấy mắc cười zới những câu nói chê bai người khác của bạn . mèo bên mình mà tội nghiệp . bạn biết cái gì mà kêu tội nghiệp . ăn sung mặc sướng . ăn toàn whiskas . uống toàn sữa tươi . mình kinh doanh < hoặc như người ta thường gọi là lái buôn > ok . có người bán . mới có người mua . nếu người ta ko bán . lấy gì mình mua . mà mình mua 1 lần 1 bầy . cả 5 hay 6 pé . mình ko cần nói người ta cũng bít mình buôn mèo . mua trả tiền chứ đâu có ăn dựt của ai .
thứ nhất : nếu như ko có người bán mèo . lấy đâu ra mèo cho bạn nuôi
_ mèo bán hết mà khách vẫn gọi mua mèo thì mình onl tìm mèo . bán cho khách kiếm tiền ca fe .
_những người mình bán mèo cho họ toàn nhà giàu . dư điều kiện nuôi mèo . dĩ diên là pé sẽ sung sướng .
_ nếu sinh viên nghèo thì ko đủ tiền mua . các bạn đó sẽ mua mèo lai . sao cho hợp túi tiền
còn mèo đó là của nhà mình . tin hay ko thì tuỳ . nếu thĩ cứ xuống vtàu mà coi . em nó đang còn bú mẹ mà .
nếu sai sự thật ok mình tặng bạn 1 pé nuôi chơi .

tinytei said:
Em ko biết e soi mói ra sao :3
Lúc đầu cũng để là Huân a ạ. nhưng do trong topic a ấy để là Quân, nên e để là Quân thôi
Em ăn ở tích đức sao thì kệ chứ a? Dù j e buôn bán cũng minh bạch, có gì nói đó chứ ko dấu diếm cái j hết á
Mèo bị nấm tôi bán cho a tôi treo giá 4tr, tôi bán a 3tr, a mượn cái giỏ xách của tôi bảo sẽ chuyển lên lại cho tôi sớm. Cuối cùng gần cả tuần sau tôi gọi mãi a mới chịu gửi trả.
Lúc đầu a mượn a bảo a sẽ trả tiền ship giỏ lên. Cuối cùng gửi lên ngta đòi tôi 30k. Tôi gọi bảo a a nói ừ để a send card dt. Tôi nt a mãi chả thấy a trả lời

Xin lỗi a chứ nếu a buôn bán thật lòng mèo mẹ như thế nào hay ra sao tôi đã ko nói!
Mèo nhà tôi bị gẻ vậy đó mà ngta mua rồi a ạ. :3 để coi ai phải tích đức hơn ai nha a?
Mèo nhà tui bị ghẻ hay bị gì khi tôi bán tôi cũng nói rõ ra, ko có dấu để ng mua mua r mới biết, có j nói đó thôi :3
nè . con nhỏ chanh chua kia . còn nhỏ mà ăn nói láo thiệt .
lúc anh lên sg mua mèo . em kêu mèo bị nấm 1 tý .
về sức thuốc là hết . em kêu tặng anh chai thuốc .
nhưng khi mua ko tặng
mượn cái giỏ xách mèo về . vì anh ko mang theo đồ đựng mèo
về nhà đi thú y
người ta kêu pé bị nấm . phải cạo lông . mới sức thuốc đc .
giờ em nó xấu xí . phải chăm kỉ
có 30 ngàn trả tiền sip . mà em gái làm thấy ghê .
con gái gì mà có tính keo kiêt
lớn lên ai dám iu em
thoáng 1 tý . bán mèo gẻ mà còn đòi hỏi
mèo xấu gẻ mà đòi 3 triệu . ko biết lượng sức mình .
giờ gẻ rùi . wá gẻ có 1t8 .
thui chỉ nói zậy . ai ăn ở như thế nào tự hiểu .

tinytei

TinyTei
Ôi a :) Tôi bảo tôi tặng a chai thuốc sức nấm khi nào thế? Tôi chỉ bảo là để tôi cho a cái tên thuốc a đi mua :3
Lúc tôi bán cho a tôi cũng có nói pé bị nấm nhưng ko cần cạo lông sức thuốc đc rồi. A cũng OK mới mua chứ tôi có lừa a đâu hả a?
Lúc bán cho a, tôi cho a mượn giỏ, a hứa trã ship nhưng quên, tôi đã nhìu lần nt nhắc a. 30k có là bao nhưng đủ để nói ra 1 con ng rồi a ạ. Vì nếu a buôn bán có trách nhiệm thật thì lúc đi gửi cái giỏ a đã phải trả ship rồi. Cần j đến lúc tôi ra nhận ngta hỏi ship tôi tôi mới đơ cái mặt ra hả a?

A mua con mèo nhà tôi về, a gọi tôi hỏi về trị nấm tôi tận tình chỉ a chứ có bỏ bê không hả a? Thế thì tôi có tốt ko hya là người xấu vậy ?
Bán a đc vài hôm a nhắn tin bảo tôi con mèo mang ra thú y bác sĩ nói nó vô sinh.
Tôi nói thật tôi tức điên lên. Tôi mới bảo a, nếu a thấy k ưng pé nữa thì cứ đem lên trả tôi, tôi trả tiền cho a mà?
Đâu có thúc e hay năn nỉ a phải mua con mèo của tôi đâu?
Hổm a bảo nó sắp làm cha r` đấy, vô sinh ở đâu hả a?

A có buôn bán cũng đừng có độc mồm độc miệng quá đi
Tôi chỉ góp ý cho a, vì rõ ràng a đưa link sai về thông tin bố mẹ
Thế mà a đã sồm sồm bảo tôi chua ngoa đanh đá. Nhìn lại a đi
Đi mua mèo ko chịu đem thêm 1 cái giỏ, mượn r trả cũng ko đàng hoàng

A bảo a là e họ a HUân tôi ko wan tâm. Nhưng tôi thấy a Huân dù có là buôn mèo buôn chó nhưng khác a rất nhiều
A ấy nhã nhặn, có chuyện thì cũng từ tốn nghe rồi sử lý
Ko như a, nghe ng ta góp ý cái là xồm xồm bảo ngta thế này thế nọ
Chắc phải có cái j trong lòng muốn giấu bị ngta nói dính vào 1 tí đã ứ chịu nổi rồi

Lúc đầu tôi chả muốn nói j a, chỉ muốn chứng minh thật ra bầy mèo trên bố mẹ là ai thôi
Nếu sai a bảo ko đúng
Nếu đúng a sửa lại
Thế có đụng chạm j ai ko hả a? A buôn bán mà cách cư sử chán thế?
Mở miệng ra bảo là mình buôn mèo đấy, lái mèo đấy
Thế thì học cách cư sử đi a ạ
Lớn r có còn trẻ con đâu mà có chuyện là nhảy ầm ầm ?

tinytei

TinyTei
À mà mèo tôi bị ghẻ thế đấy a ạ. Tôi cũng đã trị cho hết mới dám cho về nhà mới đấy a
Trưa này 2 em chủ của pé đã qua rước pé rồi
Ưng lắm đấy ạ

Tôi thương mèo thì giá cả vs tôi ko thành vấn đề đâu a
Vì tôi ko phải lái mèo mà :3
Miễn con tôi đc yêu thương đc cưng chiều là đc

30k thôi mà a đã nói tôi ích kỉ này nọ rồi
Nhưng 30k đó cũng là trách nhiệm của a đấy
Tôi ko có ng yêu thì kệ tôi :3
F.A tôi thấy cũng sung sướng
Chứ lỡ mà có quen 1 ng như a thì chắc tôi chết đi cho rồi

Mèo nhà tôi xấu hay ghẻ thì mặc a nhé :x
Tôi cũng ko post sai sự thật hay dấu diếm gì cả a ạ.

Mèo bố như nèo, mèo mẹ ra sao tôi post ảnh lên hết ấy
Mèo con bị nấm tôi cũng ko dấu làm j
Gặp mấy ng lái mèo ng ta dấu nhẹm rồi a ạ :x

Rao 1tr8 đấy mà bán có 1tr7 thôi a :x
Lúc 2 chị kia lên bắt nói chuyện lâu lắm, lại vui vẽ và rất nhiệt tình nên tôi tự fix đấy ạ

Chúng tôi yêu mèo
và chúng tôi đanh đá như thế đấy
Yêu động vật đc rồi cần j có ng yêu hả a?

mà tôi có hay ko là chuyện đời tư của tôi,
Tôi đã động tới chuyện đời tư của a chưa?

Sao a là ng buôn bán mà cách cư sử a chưa học qua hả?

tinytei said:
Ôi a :) Tôi bảo tôi tặng a chai thuốc sức nấm khi nào thế? Tôi chỉ bảo là để tôi cho a cái tên thuốc a đi mua :3
Lúc tôi bán cho a tôi cũng có nói pé bị nấm nhưng ko cần cạo lông sức thuốc đc rồi. A cũng OK mới mua chứ tôi có lừa a đâu hả a?
Lúc bán cho a, tôi cho a mượn giỏ, a hứa trã ship nhưng quên, tôi đã nhìu lần nt nhắc a. 30k có là bao nhưng đủ để nói ra 1 con ng rồi a ạ. Vì nếu a buôn bán có trách nhiệm thật thì lúc đi gửi cái giỏ a đã phải trả ship rồi. Cần j đến lúc tôi ra nhận ngta hỏi ship tôi tôi mới đơ cái mặt ra hả a?

A mua con mèo nhà tôi về, a gọi tôi hỏi về trị nấm tôi tận tình chỉ a chứ có bỏ bê không hả a? Thế thì tôi có tốt ko hya là người xấu vậy ?
Bán a đc vài hôm a nhắn tin bảo tôi con mèo mang ra thú y bác sĩ nói nó vô sinh.
Tôi nói thật tôi tức điên lên. Tôi mới bảo a, nếu a thấy k ưng pé nữa thì cứ đem lên trả tôi, tôi trả tiền cho a mà?
Đâu có thúc e hay năn nỉ a phải mua con mèo của tôi đâu?
Hổm a bảo nó sắp làm cha r` đấy, vô sinh ở đâu hả a?

A có buôn bán cũng đừng có độc mồm độc miệng quá đi
Tôi chỉ góp ý cho a, vì rõ ràng a đưa link sai về thông tin bố mẹ
Thế mà a đã sồm sồm bảo tôi chua ngoa đanh đá. Nhìn lại a đi
Đi mua mèo ko chịu đem thêm 1 cái giỏ, mượn r trả cũng ko đàng hoàng

A bảo a là e họ a HUân tôi ko wan tâm. Nhưng tôi thấy a Huân dù có là buôn mèo buôn chó nhưng khác a rất nhiều
A ấy nhã nhặn, có chuyện thì cũng từ tốn nghe rồi sử lý
Ko như a, nghe ng ta góp ý cái là xồm xồm bảo ngta thế này thế nọ
Chắc phải có cái j trong lòng muốn giấu bị ngta nói dính vào 1 tí đã ứ chịu nổi rồi

Lúc đầu tôi chả muốn nói j a, chỉ muốn chứng minh thật ra bầy mèo trên bố mẹ là ai thôi
Nếu sai a bảo ko đúng
Nếu đúng a sửa lại
Thế có đụng chạm j ai ko hả a? A buôn bán mà cách cư sử chán thế?
Mở miệng ra bảo là mình buôn mèo đấy, lái mèo đấy
Thế thì học cách cư sử đi a ạ
Lớn r có còn trẻ con đâu mà có chuyện là nhảy ầm ầm ?
tinytei said:
À mà mèo tôi bị ghẻ thế đấy a ạ. Tôi cũng đã trị cho hết mới dám cho về nhà mới đấy a
Trưa này 2 em chủ của pé đã qua rước pé rồi
Ưng lắm đấy ạ

Tôi thương mèo thì giá cả vs tôi ko thành vấn đề đâu a
Vì tôi ko phải lái mèo mà :3
Miễn con tôi đc yêu thương đc cưng chiều là đc

30k thôi mà a đã nói tôi ích kỉ này nọ rồi
Nhưng 30k đó cũng là trách nhiệm của a đấy
Tôi ko có ng yêu thì kệ tôi :3
F.A tôi thấy cũng sung sướng
Chứ lỡ mà có quen 1 ng như a thì chắc tôi chết đi cho rồi

Mèo nhà tôi xấu hay ghẻ thì mặc a nhé :x
Tôi cũng ko post sai sự thật hay dấu diếm gì cả a ạ.

Mèo bố như nèo, mèo mẹ ra sao tôi post ảnh lên hết ấy
Mèo con bị nấm tôi cũng ko dấu làm j
Gặp mấy ng lái mèo ng ta dấu nhẹm rồi a ạ :x

Rao 1tr8 đấy mà bán có 1tr7 thôi a :x
Lúc 2 chị kia lên bắt nói chuyện lâu lắm, lại vui vẽ và rất nhiệt tình nên tôi tự fix đấy ạ

Chúng tôi yêu mèo
và chúng tôi đanh đá như thế đấy
Yêu động vật đc rồi cần j có ng yêu hả a?

mà tôi có hay ko là chuyện đời tư của tôi,
Tôi đã động tới chuyện đời tư của a chưa?

Sao a là ng buôn bán mà cách cư sử a chưa học qua hả?
cái việc tặng thuốc hay không bản thân người đó tự hiểu ha,ko cần nói nhiều,nói thẳng e fục chị sát đất,h mún e nằm xún e lại chị lun nà,chị cho e hỏi chị ăn cái gì mà chị rãnh rỗi thấy mà fát sợ,h e xin trân trọng nói lại một lần nữa cho chị bít mong chị zảnh cái con mắt ra mà chị đọc kĩ zùm e ha,người t buôn bán là chuyện của người ta có mắc mớ gì tới m ko,hay là t qua t zực mèo ăn cắp mèo nhà m đi bán lấy tiền t xài,ủa đâu có,hay là mấy người bán mèo # qua nhà m ăn cắp ăn zựt mèo của m đi bán cho t mà m ý kiến nhìu quá vậy,t bán mèo ra sao tự bản thân t bít rõ ha,ko có cần cái thứ con nít ranh ăn ở ko đi nhìu chiện như mày zạy đời t ha,m nhắm m đủ tư cách ko,còn cái việc suốt ngày mỡ miệng ra là iu mèo thương mèo của m á thì xin lỗi m nha lặp cái diễn đàn bán mèo này ra làm cái gì đã có người mua se có người bán ko iu ko thương người ta mua zìa làm gì cho tốn mấy triệu bạc hã m,đâu có ăn ỡ ko mà rãnh zữ tiền ko có lỗ sỏ hã,người ta bỏ ra mấy triệu để mua một con mèo zìa đương nhiên người ta fãi iu quí mới mua chứ,người t đâu có điên khùng zục cả đóng tiền ra rồi đem con mèo zìa bỏ xó,còn m nói m iu mèo sao mấy con mèo nhà m sao ko để mà iu thương chăm sóc cho nó đi đem lên đây bán làm gì rồi m bán m sợ người ta ko iu mèo của m zậy bán làm gì hã,bản thân m lên đây cũng bán mèo kím tiền đó thôi chừng nào m cho không còn mèo đó thì m hãy lên tiếng zạy đời t nha con Họ : Rãnh Tên : Rỗi,m nhắm m quản nỗi chiện buôn bán của cả nước việt nam này ak rồi hãy lên tiếng nha chứ đừng ngồi đó móc xĩa người ta,nói chung h t là người lớn thời gian rãnh t đi làm kím tiền chứ ko ăn ở ko đoi chói zới cái hạng con nít ranh như m!!!

Status
Không mở trả lời sau này.