• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

2 tình yêu của china_girl0o0

china_girl0o0

T.Viên Năng Động
bé đầu tiên mà mình nuôi là milu , em ấy khôn lắm, có huyền đề. Milu rất thông minh chỉ cần bíp còi là nhảy lên chỗ để chân, ngày nào cũng vậy mình và lu đi dạo ở đường , tối bé nằm với mình ...nhưng mà mình bị mất lu rồi.mình buồn lắm.đăng ảnh bé làm kỷ niệm chú cún đầu tiên mà mình đã dành tình cảm ,chăm sóc . :lau_mo_hoi:

bé thứ 2 là chư bé mình đang nuôi bây h.Kể từ ngày lu mất mình rất buồn, mình đã hứa là k nuôi thêm 1 bé nào nữa.vì mình k muốn dành tình cảm quá nhiều rồi lại mất đi bé.NHưng mà bao nhiêu lần mình đã bán bé nhưng lại thương lại thôi lại đổi bé khác cho khách, cứ nhìn thấy bé là mình cảm thấy vui.bây h bé đã được 5 tháng rồi lớn lắm, ăn khỏe, thích leo trèo nhất là trèo tường , đi trên thành tường, nhảy cao nhảy xa bé đều chơi hết miễn là cảm thấy mấy bé chó khác ngưỡng mộ...rất hiền lành nhưng hay bắt nạt mấy bé cún mới về lần nào cũng vậy bé đều cai quản đàn chó con mới về.bé rất thích ăn trứng vịt lộn nhìn thấy ngửi thấy mùi là k thể giữ được, và cá ăn thì khỏe.Bây h đã học leo cầu thang đã leo được 5 bậc bằng chứng là bé tè ra cả bậc thứ 5 hix..lại còn hùa theo bé bông hàng xóm ra ngoài sân chơi nữa..Nhưng mỗi tội nghịch cắn xé hết giầy dép h mình chẳng còn đôi nào lành lặn cả..k đứt quai thì cũng hỏng hoa hoặc nơ, cắn xé giấy tờ.quần áo mà để trên giường là y rằng 5 phút sau xuống đất hết, đồ trong nhà công đi lung tung còn ị cả ra thảm trải chân nữa cứ thay thảm giặt thảm là tè vào 1 bãi...nghịch lắm...bố mẹ la hoài bảo bán mà thương lại giữ lại hĩ show hình bé cho cả nhà xem bản mặt đáng gét nhé

noidayanhluonnhoveem

d(^i^)b
Administrator
:lau_mo_hoi::th_haha_hammer::die_die: poc tem nhé, cún của em rất đáng yêu, cô chủ thì dễ thương

china_girl0o0

T.Viên Năng Động
thank anh nhé em mới đăng mấy bé lên khoe :lau_mo_hoi:

china_girl0o0

T.Viên Năng Động
chị nuôi có 2 bé này mờ hix :Onion34:

china_girl0o0

T.Viên Năng Động
thnak bạn nhiều nhé :Onion34:

polk_lqd

YTC Developer
úi giời ơi.....sao mà.....sao mà.....zễ thương wá zậy chị :khoc_nhung_ko_chiu_thua:

mama

T.Viên Năng Động
Xinh wa! :th_haha_hammer:

china_girl0o0

T.Viên Năng Động
cực xinh đó nhưng h bé ở thái nguyên ùi