• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

2 Pé Alaska Nâu Đỏ [ Bụng Phệ ] Lai Giant 1tháng 50 ngày. Đã Kiểm Dịch Tại NEW PET HOSPITAL

Mình không nói gian hay nói hại bạn đâu nhưng rõ ràng là cún của bạn là cún trung quốc. Hbua bạn gửi hình cho mình bảo mình là 2 con cún trong hình là chug bầy . Nhưng đồng thời trên yeuthucung cũng có ng post hình 2 con đó và kêu là cún trung quốc.. Thiệt sự làm ăn rõ ràng đi chứ. Tại sao bán giá 15tr mà lại nói dối dc là cún nhà đẻ tại nha trang :|

bi_rain

Gold Member
husky_noel said:
Mình không nói gian hay nói hại bạn đâu nhưng rõ ràng là cún của bạn là cún trung quốc. Hbua bạn gửi hình cho mình bảo mình là 2 con cún trong hình là chug bầy . Nhưng đồng thời trên yeuthucung cũng có ng post hình 2 con đó và kêu là cún trung quốc.. Thiệt sự làm ăn rõ ràng đi chứ. Tại sao bán giá 15tr mà lại nói dối dc là cún nhà đẻ tại nha trang :|
ủa bạn dựa vào đâu mà nói nv, mún nói gì thì phải có bằng chứng nhé, và mặt đối mặt thì hay hơn, đừng nói kiểu đó trên đây. nếu thích thì lên NEW PET HOSPITAL kiểm chứng với mình qua giấy tờ và xem hồ sô từ đó giờ của mình tại đó nhé,

Đính chính lại nhé, mình ko bán cho bạn con Alaska hum bửa thì bây giờ bạn lên đây phá topic mình và nói những điều ko căn cứ. Mà mình ko bán cho bán cũng đúng, vì bạn trả giá thấp và bạn hỏi nhìu quá, mình bán cho bạn thì bạn ko cần bik nguồn ở đâu và ntn, bạn chỉ bik mình bán chó đàng hoàn và bảo hành cho bạn là cún khỏe là ok rồi nhé.