• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

1 em Aln đẹp zai giá sv.quá rẻ cho các bạn trẻ.=))) (đã up giá và ảnh)

caisyo

caisyo
Tình hình là nhà e có 1 e mèo rất dzai.đến tuổi làm bố.thông tin e nó giống mèo: Aln tuổi: 1 tuổi giới tính: đực cân nặng :3kg 7 tính tình: dễ gần,ngoan ngoãn biết nghe lời.ưu điểm rất quấn chủ (nhất là khi chuẩn bị được ăn.^^).tính xấu là khi ngủ ngáy như con cún con (chắc lấy từ chủ....:v ) ăn uống: không kén ăn.có thể ăn cơm trộn pate,thịt băm hoặc 1 số thức ăn khác.rất khoái ăn hạt.>_

miube

YTC Developer
ko xem dc ảnh

caisyo said:
Tình hình là nhà e có 1 e mèo rất dzai.đến tuổi làm bố.thông tin e nó giống mèo: Aln tuổi: 1 tuổi giới tính: đực cân nặng :3kg 7 tính tình: dễ gần,ngoan ngoãn biết nghe lời.ưu điểm rất quấn chủ (nhất là khi chuẩn bị được ăn.^^).tính xấu là khi ngủ ngáy như con cún con (chắc lấy từ chủ....:v ) ăn uống: không kén ăn.có thể ăn cơm trộn pate,thịt băm hoặc 1 số thức ăn khác.rất khoái ăn hạt.>_

caisyo

caisyo
vì mình rất bận k chăm sóc nó được nên m iinhf để lại giá 2tr(no fix) cho các bạn nhé.mong các bạn đến đón e nó sớm cho em nó có chủ tốt