• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

đóng

Status
Không mở trả lời sau này.

Lê Hoàng Sơn

chocon987654321 said:
chào cả nhà.hiện đang có đàn nhật mini.nay đạt đăng lên diễn đàn là mún em nó về chủ mới ....mua cún của đạt lun có chế độ bảo hành nghen và đạt ship những vùng lận cận(như ngã ba vùng tau,siêu thị metro biên hoà..công viên 30/4..........) và ship TPHCM
Giống:chó bắc kinh lai nhật và nhật baby
Màu:màu trắng đốm
Đặc điểm:mấy em nó mini và cực yêu lun hii...quấn chủ lém ...ae nèo mà mang về..em nó đi theo suốt lun ^^
Bảo hành: 2 bệnh care và pravo trong vòng 1 tuần
Giữ cún:đạt sẽ nhận đặt gạch nếu như khách muốn.và đạt sẽ giữ trong vòng 1tuần lun.cho mấy em nó chắc khoẻ.hoặc khách hàng đến muốn mang về lun thỳ càng tốt hehehhehehe.
Ship:đạt ship lên ngã ba vũng tàu,cầu mới,công vin30 tháng tư....nói chung nhưng vùng lân cận.(miễn phí ship) và ship TPHCM
em số 1 (đực) mặt bé màu đen nên không anh ảnh lém :( ở ngoài lanh lém

em số 2(cái) tiểu quậy...quậy như điên

600k

ace liện hệ qua số 01884952154(mạng vieetnam thường điên điên nên ace gọi nhiều lần nếu không được nhé) gặp đạt hoặc yh: nh0x_kuve
địa chỉ.phường tam hoà thành phố biên hoà tình đồng nai(gần khu cồng nghiệp AMATA)
ĐẠT có nhận ship sài gòn nhé
ace đi ngang up phụ em nó cho mau về nhà mới nghen thanks all
thích con mặt trắng nhưng mình ở Hà Nội ngại ra ngân hàng gửi tiền quá :(

Status
Không mở trả lời sau này.